Đóng góp máy chú khuyên nhà

hoailinh

Thành Viên
Điểm
6
Hiện tại nhà em có 4 chú hôm nay xin úp lên mong các bác cho nhận xét, chim thì cũng đã líu được 4, 5 mỏ cũng tại hay đi công tác lên cũng không chăm được như các bác ở Nhà.

Em này mình mới bắt dc năm thui, líu cũng đã căng rồi.

Đây là ảnh cụ thể 2 em vừa rồi.

Em này được 1,5 tuổi cũng xếp vào hàng máu chiến.

Còn đây là em đầu đàn cũng là em quý nhất, e nó líu cũng khá dài dc 2 năm tuổi rồi. Treo lên là líu. Ra tết em vào sài gòn công tác mỗi vợ ở nhà ko chăm được bác nào có nhu cầu thì cứ qua chơi và xem.

Ðề: Đóng góp máy chú khuyên nhà

Mình hết tháng 2 bạn ah quan tâm thì cứ qua chơi dc mình chỉ lấy 1 ít thui, cũng là mưốn gửi gắm ai thật sự đam mê khuyên, chứ gửi ai chẳng quan tâm lắm thì sót chim lắm.

Chết chết, bác đi công tác có mình vợ ở nhà mà lại mời mọi người đến ;)). Đùa thôi, nhà xa quá, con cuối cùng bác để giá thế nào, cho em cái tin nhắn vào số 097.410.2206 nhé. Thanks bác

+ Khuyên của bác nuôi hình như không cho tắm hoặc ít tắm.

+ Khuyên không được ăn hoa quả bảo giờ hoặc ít cho bởi cái xiên rất sạch trong khi sàn rất bẩn.

+ Vệ sinh chuồng trại rất ít, hoặc chỉ thay đáy phân chứ không đánh rửa lồng.

Chắc chim của bác cũng không líu mấy hoặc ít líu bởi không ôm lông, dáng không thanh thoát, bởi chăm sóc hơi kém, nếu bác không sửa nhanh, toác họa, mất lửa, điểm lông là khó tránh khỏi. Lúc đó đến thả thôi ạ.

Nhìn cùi quá, mấy em nó nhìn rất thư sinh.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên