Ðề: mong mọi người chỉ dạy và binh luận giúp e.cho e khuyên của e hoàn thiện hơn

danglinh7290

Thành viên Mới
Điểm
0
Em này đuôi xòe to nhỉ. Nếu lúc nào cũng vậy thì là xòe cứng đấy bạn ạ.

Con này gọi là bản đuôi to cũng được mà gọi là xòe cứng cũng được bạn ạ! Nhưng bạn nên thay cái cầu em nó đứng bạn nhé! Chim đẹp đó nhưng giá 3T3 mà chưa biết líu thì giá đó hơi chát bạn ạ! Thân!

Bọn này đẹp thì có đẹp, nhưng nuôi chăm không tốt và nhát hay nhảy loạn xạ, có tật phá vĩ nữa thì kinh khủng lắm, chim líu xòe mềm hay hơn. Nghe trong clip phê nhất em đang líu ở đằng sau cánh gà :)).

cảm ơn mọi người. E nó đã có người trả 5 triệu rồi ạ. nhưng e ko bán. vì e cũng mới bắt e nó. hôm e quay video là vẫn đang ở lồng cũ.giờ về tay e sau 1 tuần. đổi cám và tắm táp ok hơn nhiều rồi. bắt đầu những giọng líu đầu tiên ạ. các bác hình dung những lúc e bật tiếng mái lên nó kêu đuôi nó cũng xòe luôn. e đoán chắc khả năng e nó líu xòe cũng cao ạ.

Chuyện xòe thì đã thấy rồi bác ạ! Lúc bác quay cờ líp chắc em nó chưa có lửa nhiều! Về nhà có lửa lên thì chuyện xòe và líu xòe hết bản thì giá là tầm 5-7 củ bác nhé! Thân!

điều đó thì e chịu thôi.nhưng nhìn con chim khuyên xòe có hồn hơn con chào mào phải ko bác

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=Ch5Xi1R-1p0&feature=youtu.be[/YOUTB]
các bác xem giúp e đây có phải là khuyên xòe cứng ko ạ.và làm thế nào cho e nó líu.chuyện xòe rồi ạ.
nuôi đc trên dưới 1 năm.chỉ cho ăn Tuấn Thúy 1 trộn với 2.e mua lại với giá 3,3 triệu. liệu cái giá đấy có đc ko ạ.

Hiện mình cũng đang sở hữu 1 em như thế này với 3 ưu điểm : Líu xòe , Chuyện xòe và líu giọng chòe, nhưng loại xòe cứng này phá vĩ lắm, bởi đuôi lúc nào cũng xòe, phải tắm ngày 2 lần mới tạm ưng cái mắt được. Và giá của em nó cũng chỉ 2.5 triệu thôi, chứ hơn 3 củ với 1 em chim chưa líu thì cũng hơi chát 1 tí.

Chúc mừng bạn vì đã sở hữu 1 em Khuyên hay.

Chúc mừng bác nhé. chim đẹp rồi. Đá mạnh cho e nó líu này. E thấy nó ít mỏ quá. có phải ở ngoài bác bật mp3 tiếng khuyên đúng k a?

Hiện mình cũng đang sở hữu 1 em như thế này với 3 ưu điểm : Líu xòe , Chuyện xòe và líu giọng chòe, nhưng loại xòe cứng này phá vĩ lắm, bởi đuôi lúc nào cũng xòe, phải tắm ngày 2 lần mới tạm ưng cái mắt được. Và giá của em nó cũng chỉ 2.5 triệu thôi, chứ hơn 3 củ với 1 em chim chưa líu thì cũng hơi chát 1 tí.

bác ơi. với giá 1 e xòe mềm của bác giá kịch đểm mới khoảng 4 triệu là căng nhất. con xòe của e kể cả phá vĩ cung có giá khá hơn của bác là cái chắc. nếu bác có 1 con xòe cưng bác gọi e. e lúc nào cũng mua với cái giá con xòe như của bác mà ko cần líu. chỉ cần chuyện để chắc là trống. ok bác...gạch nhầm người rồi bác ơi. có thằng trả e 5 triệu đi theo về công ty e mà e ko bán bác nhé.
call cho e theo số 098. 308. 7290 nếu bác có nhé.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chúc mừng bác nhé. chim đẹp rồi. Đá mạnh cho e nó líu này. E thấy nó ít mỏ quá. có phải ở ngoài bác bật mp3 tiếng khuyên đúng k a?

lúc đấy e mới bắt về. e quay video luôn để xin ý kiến mọi người. còn e có bài mới tiêu đề sau 1 tuần đấy ạ. bác xem rồi cho e ý kiến bác nhé.
e cảm ơn vì bác đã góp ý!

bác ơi. với giá 1 e xòe mềm của bác giá kịch đểm mới khoảng 4 triệu là căng nhất. con xòe của e kể cả phá vĩ cung có giá khá hơn của bác là cái chắc. nếu bác có 1 con xòe cưng bác gọi e. e lúc nào cũng mua với cái giá con xòe như của bác mà ko cần líu. chỉ cần chuyện để chắc là trống. ok bác...gạch nhầm người rồi bác ơi. có thằng trả e 5 triệu đi theo về công ty e mà e ko bán bác nhé.
call cho e theo số 098. 308. 7290 nếu bác có nhé.

Bạn đăng topic đề rõ mong mọi người chỉ dạy và bình luận giúp, và hỏi với cá giá như thế có hợp lý không.

Bạn đọc lại xem có câu chữ nào mình chê bai hay không, chỉ là góp ý rất chân thành đúng theo câu hỏi của bạn.

Nếu bạn cảm thấy như thế là gạch, mình hứa với bạn, từ nay trở đi bạn hỏi bất kỳ câu nào, mình sẽ coi như chưa đọc.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn đăng topic đề rõ mong mọi người chỉ dạy và bình luận giúp, và hỏi với cá giá như thế có hợp lý không.

Bạn đọc lại xem có câu chữ nào mình chê bai hay không, chỉ là góp ý rất chân thành đúng theo câu hỏi của bạn.

Nếu bạn cảm thấy như thế là gạch, mình hứa với bạn, từ nay trở đi bạn hỏi bất kỳ câu nào, mình sẽ coi như chưa đọc.

có thể a và e chưa hiểu nhau ở 1 câu chữ nào đó. e đã đọc bài của a. e Xin Lỗi vì những điều e nói.câu nào ko phải a bỏ qua cho e. e mới chơi.mong a chỉ dạy thêm cho e a. thứ 7 và CN a có đc nghỉ ko ạ. a e mình giao lưu. nhà e ở Phúc Tân. còn nhà a ở đâu vậy. e xin lỗi

........................................................................
<------ Bổ sung bài viết ------->
Con này gọi là bản đuôi to cũng được mà gọi là xòe cứng cũng được bạn ạ! Nhưng bạn nên thay cái cầu em nó đứng bạn nhé! Chim đẹp đó nhưng giá mà chưa biết líu thì giá đó hơi chát bạn ạ! Thân!
................................................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên