em bị chơi đau quá các bác ạ - toppic 1 ngày vui của em?

KhuyenLiu89

Thành Viên
Điểm
6
thich.thi.nhic sáng nay buồn buồn nên lấy xe chạy ra chợ mơ ở kim ngưu chơi xem có gì không, hum nay lại đúng phiên chợ chim mới vui chứ, dạo qua 1 lượt cuối cùng dừng lại ở chỗ 1 vợ chồng bán khuyên, hỏi giá thì bảo 40k 1 chú, thấy rẻ rẻ nên chọn cho mình 6 con đẹp đẹp, tất cả 220k rồi đến lúc trả tiền em đưa bà vợ 500k chẳng hiểu sao hiểu sao bà ấy lại trả lại hẳn 680k, thấy lạ lạ nên xong em phóng xe bay luôn, nhân tiện em lên luôn HHT làm luôn cái lồng tàu đã xuống màu hết 650k, về nhà mấy em kêu ác lắm, chuyện trò đau hết cả đầu đó là trọn 1 ngày vui của em...nhân tiện cho em hỏi chợ chim kim ngưu họp vào những hum nào ạ?

Trên đây là nguyên văn toppic của nó.........Thật lòng xin lỗi các bác rất nhiều, em bị thằng bạn chơi khăm quá, sáng nay em đi học chắc nó ở nhà làm cái trò này, nick của nó là thich.thi.nhic. nó dùng máy của em vào chém gió linh tinh và còn dùng nick khuyenliu89 quên không thoát của em để chém linh tinh bên aaaaaaaa. các bác thông cảm vì sự cố này nhé, chứ các bác thử nghĩ xem làm gì có ai làm ăn buôn bán mà lại trả nhầm ngu ngốc thế, thật sự xin lỗi các bác, giờ em mới đọc được thì toát cả mồ hôi hột, chả hiểu gì luôn chết mất với thằng bạn. Cũng chỉ vì lí do dạo này em mê chơi chim mà nó lại không thích nên nó chơi em đấy mà. mong mọi người thông cảm cho em nhé, chán thằng này lắm rùi nên đang đi tìm nhà trọ, nếu bác nào biết có nhà trọ ở khu bách khoa giới thiệu em với nhé. thank mọi người

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: em bị chơi đau quá các bác ạ - toppic 1 ngày vui của em?

bách khoa hả bác? bác thuê nhà thế nào? giá tầm bao nhiêu hả bác? e cũng học bách khoa nè :D

Giá khoảng 1tr2 đổ lại thui bác ạ, mà có nhà chủ nào dễ tính 1 chút, bọn em ở đôi

hay nó đã yêu thầm ông anh rồi chăng b-(

chán lắm bác ạ, mình chơi thì liên quan gì đến nó đâu, mà có 1 số người cứ thích phản đối việc em chơi chim, bực mình lắm

lại còn thế này mới buồn cười chứ, nó bảo đi mua cái lồng tàu có 650k, bác nào có tin được ko?

lại còn thế này mới buồn cười chứ, nó bảo đi mua cái lồng tàu có 650k, bác nào có tin được ko?

mình đọc cũng giật mình!!lồng tầu mà có 650k lại còn xuống màu nữa chứ!!thể hiện sự ngu suẩn của mình đây mà!đúng là "nguy hiểm"

nhân tiện nếu mod đọc được, nếu có thể hãy band nick nó luôn đi ạ, để tránh tình trạng như thế này, loãng diễn đàn quá và lại tranh cãi gây mất đoàn kết. nick: thich.la.nhic

may chưa xảy ra đánh nhau hi hi.........................

Hà Nội đất chật người đông
Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều.
Cứ 2m vuông lại có thằng ăn cắp. Chậc chậc.. loạn hết cả đao pháp.
Chia buồn cùng chủ topic!

đọc xong thấy nản nhỉ.....................chán chẳng buồn viết cái gì ở đây

Nghe cái tên ních thich.la.nhich của nó cũng biết là không phải con người lịch sự rồi :H

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên