Em cần mua gấp 1 em "ngực hồng" hoặc " yểng " non ! Bác nào có thì HP hình em nó lên nhé . Ưu tiên c

TiaChopTinhYeu

Thành viên Mới
Điểm
1
Như tiêu đề ạ ! Kính mong các bác giúp đỡ , bác nào vô tình đi qua đá em nó lên giúp em , em được cái là " ham vui và mê chym " ! Các bác chơi chim hiểu quá rõ 1 câu " thích mà ko nhích được mới đau em "

Ðề: Em cần mua gấp 1 em "ngực hồng" hoặc " yểng " non ! Bác nào có thì HP hình em nó lên nhé . Ưu tiên các pé đã nói được 1 đến 2 từ

yểng non thì giờ vẫn còn đầy ngoài quán.giá tầm 1tr8 .còn vẹt thì hết mùa từ tháng 5 rồi. giờ còn vẹt 4-5 tháng thôi mua loại này về vẫn dạy nói đc nhưng nếu bạn mới chơi thì thuần hơi khó. mà bạn ở đâu phải nói luôn thì mọi người mới tiện giúp đc chứ

Ðề: Em cần mua gấp 1 em "ngực hồng" hoặc " yểng " non ! Bác nào có thì HP hình em nó lên nhé . Ưu tiên các pé đã nói được 1 đến 2 từ

Dạ em ở HN ạ ! Mong các pro chỉ giúp địa chỉ à

uhm thế cũng gần mình.đấy thì ở hà nội giá 1tr8 1 con yểng chưa mặc cả còn ngực hồng 250k vẹt 4-5 tháng.còn thích vẹt thuần thì đặt mình mình bán cho(chịu giá max hơn)

up
học bất động sản học bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản đào tạo môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản

uhm thế cũng gần mình.đấy thì ở hà nội giá 1tr8 1 con yểng chưa mặc cả còn ngực hồng 250k vẹt 4-5 tháng.còn thích vẹt thuần thì đặt mình mình bán cho(chịu giá max hơn)

bác cũng ở hà nội à ? em tưởng bác ở đằng trong

ko mình ở hưng yên(cũng gần hà nội luôn) và học ở hà nội tức là có thể mua bán ở 2 nơi.đây yahoo daukianoinho . bạn ép vào rồi muốn coi chim thì mình cho coi qua wc luôn, kết thì bắt nhé ^^

chào bạn mình đang ở HN. Vẹt của bạn đã nói được chưa? Bạn có thể cho mình 1 cái giá cụ thể k? Thanks bạn :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên