em mới chơi khuyên xin mọi người phân biệt hộ ạ

minhtute

Thành viên Mới
Điểm
1
Ðề: em mới chơi khuyên xin mọi người phân biệt hộ ạ

chúc mừng bác em này già rồi đấy, khoảng vài năm trước chắc đã đoạt giải hoa hậu ở miền bắc:)), bác chụp phần bụng đi xem cho kĩ nào

thấy 2 chân đứng // thấp thấp, với nhìn ngắn đòn nghi mái quá !!! Các bác nào rành thẩm hộ bác ấy với !!!!

Huhu. nhục quá làm ngay em mái thế này có đau o cơ chứ lại. Các cao thu cho e ý kiến với ạ

góc chụp của bạn cũng khó nhìn như bạn trên nói thỳ là mái mình cũng nghĩ vậy nhưng khoảng 50/50 thôi

trong phim Tàu khựa gọi là Công Công đấy, 50-50

bác tự bắt à, em bảo nhé bỏ thêm 50k nữa mua cái bẫy sập về lấy con mái này dụ thêm vài thằng đực nữa về lọc ra mà nuôi

1 vài bức ảnh nữa ạ

hmmm xem dướ bụng phần lông trắng đó có đường kẻ vàng nhạt chạy dọc xuống gần đuôi nhìn kĩ chút sẽ thấy nếu là đực, còn không thả đi cho nó làm vài thằng con zai rồi bắt bạn nhé. thả nhớ ghi jay treo o cổ em nó là chúc may măn lần sau nhé!

vậy theo các bác em này là trống hay mái :)) nói chung nhìn hình khó đoán,cho tí âm thanh đi.
bác nào ko tin em nó là mái thì lên google tìm với từ khóa: "nữ vô địch thể hình giống hệt nam" nhé :))

E mới bắt em nó lúc trưa. h muốn lấy âm thanh thì lam the nào hả bác

nuôi vài ba hôm đi rồi treo chim ra chỗ yên tĩnh,vào youtube bật file "khuyên mái chíu" cho nó nghe,chắc chắn chim sẽ trả lời

Những hình ảnh trên thì nhận xét của mình là 70% đực bạn ạ! Nhưng bạn có thể cho thêm vài tấm hình nữa để có thể có những ý kiến tốt hơn cho con chim của bạn! Thân!

em này là gái chứ không phải mái nữa rồi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nếu không có vệt vàng bạn bắt ra thổi tu xem thì mới biết đc chứ thế này cũng khó đoán

1 số hình ảnh của em nó. hôm nay em có nghe thấy nó chíu...chíu....chíu.... o biết thế nào mọi người giúp em với

chim trống rồi,em này trông đẹp đấy,bạn vào cám chăm em nó tốt vào vụ sau sẽ líu ngay-thân

70% là đực cứ yên tâm mà chăm .....

Em cứ nuôi nó hai,ba ngày rồi chùm áo lồng cho nó nghe ty-vy nếu thấy em nó hót chuyện theo thì là chim trống,còn không thì thả phóng sinh.tránh nuôi lâu tốn công,tốn cám bạn à.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên