em nhờ các bác tư vấn giúp chích chòe lửa lông cánh trắng!!!!!!!!!!!!1

mi_tq

Thành Viên
Điểm
16
em chào các bác! em thì từ trước tới giờ toàn chơi Họa Mi nên chòe không dành lắm hôm này có chú em bảo bắt được tổ chòe lửa được 2 con nuôi đã tự biết mổ cám ăn rồi nhưng 2 con này lông cánh có mầu trắng nhưng không phải lông ống các bác ạ! liệu chim non có nên mua không ạ?
giá thì 3 triệu 2 con có nên mua không các bác?
các bác co kinh nghiệm về chòe lửa cho em xin lời khuyên với ạ!

Ðề: em nhờ các bác tư vấn giúp chích chòe lửa lông cánh trắng!!!!!!!!!!!!1

Bác chụp hình & clip gì đó lên cho các bô lão tư vấn cho!

BIẾT TRỐNG MÁI CHƯA BẠN. nếu dính mái thì nãn kèo luôn đó. Còn trống thì tai cho rồi hihi. Tại thấy mấy em bông hay bạch tạng toàn giá khủng

BIẾT TRỐNG MÁI CHƯA BẠN. nếu dính mái thì nãn kèo luôn đó. Còn trống thì tai cho rồi hihi. Tại thấy mấy em bông hay bạch tạng toàn giá khủng

mới mổ cám chưa biết trống mái thế nào bác ạ................................

mái thì có sao, mình mới chở con mình đi mua con sáo nâu cho nó nè, mình bắt bà chủ phải bắt cho mình con mái, con gái thường nói nhìu nên mình nghĩ chắc sáo mái cũng nói nhìu hơn sáo trống

mái thì có sao, mình mới chở con mình đi mua con sáo nâu cho nó nè, mình bắt bà chủ phải bắt cho mình con mái, con gái thường nói nhìu nên mình nghĩ chắc sáo mái cũng nói nhìu hơn sáo trống
Bó tay bác này, mái sáo với mái chòe nó khác nhau xa lắm bác àh. Chòe mái chỉ để dành ghép đẻ hoặc kích trống thôi, ai chơi đâu bác! Người ta đang hỏi chòe bác nhảy vào phán sáo :D.

trúng chòe than thì :D con nào mà ko có long trắng 2 ben cánh:d coi chừng bị đểu :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên