giá hoàng khuyên mộc

sunny

Thành Viên
Điểm
16
các bác cho e hỏi giá 1 e hoàng khuyên mộc giờ bao nhiêu nhỉ?

Ðề: giá hoàng khuyên mộc

làm gì có hoàng kh mộc mà mua hả bác

đó là loại quý hiếm.bạn có điều kiện chơi thì lượng sức của mình mà mua.chứu loại đột biến này ko có 1 thang đo giá nào cả.đó là do độ chơi của người muốn sở hữu nó thôi.

đnag mơ ước là bẫy đc con hàng khuyên.đi biết bao nhiêu nơi mà vẫn chưa 1 lần đc nhìn hoàng khuyên ngoài đời

Hoàng hay không hoàng chẳng nên quan trọng bạn ạ! Quan trọng là mình thấy thích và yêu quý con chim của mình thôi, em có con đầu trọc mà em nhìn còn thích hơn nhìn hoàng khuyên hii! Lý do rất đơn giản vì con trọc của em treo cả ngày ở ngoài chẳng cần trông cũng ko thấy bao giờ mất, Hoàng khuyên treo ra ngoài mà vào nhà đi vệ sinh khi đi ra thì chắc ko còn Hoàng ở đâu nữa hii! Thân!

nuôi hoàng k khổ lắm trông coi suốt ,sểnh ra là có các bác đạo chích ngay

lên google đánh hoàng khuyên của tú lốp là biết giá ngay

Giá thì vô cùng,mua của gà hay dân buôn, 3 tháng trước bên cổ loa có thằng bán một e cho một đồng chí bên đa hội có 5 củ, lại còn líu rồi biết chạy sang nó bán rồi

Giá thì vô cùng,mua của gà hay dân buôn, 3 tháng trước bên cổ loa có thằng bán một e cho một đồng chí bên đa hội có 5 củ, lại còn líu rồi biết chạy sang nó bán rồi

thế là bác chậm chân à. buồn nhỉ

chim cò vô giá. chấm hết..................

đó là khuyên mộc chứ hoành khuyên giá đụng đỉnh đầu k ak ^^ thân

Tỷ lệ để có Hoàng Khuyên mộc cực thấp bởi là loài quý hiếm ai cũng biết giá trị của nó, vì vậy chỉ cần xuất hiện trước mắt người 1 lần là sẽ bị bẫy bằng nhiều cách khác nhau.

Vì vậy Hoàng Khuyên bánh tẻ hoặc đút lên nhiều hơn.

Nếu bạn có Hoàng mộc (mắt hồng, mỏ hồng, chân hồng, lông vàng nhạt hoặc vàng đậm) alo mình nhé, đảm bảo bạn bán được giá cao ngất so với giá mà khách mua trả bạn.

Tỷ lệ để có Hoàng Khuyên mộc cực thấp bởi là loài quý hiếm ai cũng biết giá trị của nó, vì vậy chỉ cần xuất hiện trước mắt người 1 lần là sẽ bị bẫy bằng nhiều cách khác nhau.

Vì vậy Hoàng Khuyên bánh tẻ hoặc đút lên nhiều hơn.

Nếu bạn có Hoàng mộc (mắt hồng, mỏ hồng, chân hồng, lông vàng nhạt hoặc vàng đậm) alo mình nhé, đảm bảo bạn bán được giá cao ngất so với giá mà khách mua trả bạn.
bác chủ pm em nhé.vừa có ổ khuyên thì có 1 chú lông vàng óng,mắt đỏ.

chim hoàng khuyên gì mà 5tr =)) đến gà nó phải biết lên google check giá thật của 1 con Hoàng Khuyên chứ,cứ Hoàng Khuyên giá trung bình phẩy là 100tr =))

chim hoàng khuyên gì mà 5tr =)) đến gà nó phải biết lên google check giá thật của 1 con Hoàng Khuyên chứ,cứ Hoàng Khuyên giá trung bình phẩy là 100tr =))
vào tay em thì đã líu là cứ 150 triệu nhé. 5 triệu liệu có phét ko thế

cho em co 1 con xam khuyen co gia ko cac bac .mai em up anh.chim mau chao long

Khuyên xám thì giá như khuyên bt thôi. Chả có gì lạ cả

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom