giáp bát-hn1-bán 1 bồ câu mỹ đỏ non 200k   

vudinhhung

Thành viên Mới
Điểm
1
có chim đẻ không bác? chim gà mỹ ah? lai hay thuần, to con k?

Ðề: giáp bát-hn1-bán 1 bồ câu mỹ đỏ non 200k   

chim de m khong ban.bc ga my thuan.dau canh phot ti long trang.chac tam 7lang

(3.47 MB)

cái nắp vàng ở chai nước uống mua ở đâu vậy bác? bao nhiêu tiền 1 cái vậy, em đang có nhu cầu muốn mua

mang uong so 8 m ban 10k/1 chiec

Rẻ quá, bình thường bc gà này pải hơn 300 pải ko a? Chim chuẩn ko để mih khuân luôn a.

100k nha hihi​ ...........................................

Đây là giá 1 chú = 200k đấy chứ. e cứ tưởng là 1 đôi.hihi. Bác mua cái máng uống nước nt ở đâu chỉ e mua với.

m nhap ca lo phuc vu cho nha nuoi + ban lai cho nguoi co nhu cau

Bác bán cái máng nước nt nào ạ. e đang nuôi 1 đôi gáy pháp mà thay nước vất vả. Làm chai 1,5 l như bác cho khỏe. Còn Bồ câu con thì bác bán 1 cặp là 400k à. Chuẩn trống mái để sau sinh sản luôn chứ ạ.

Bác bán cái máng nước nt nào ạ. e đang nuôi 1 đôi gáy pháp mà thay nước vất vả. Làm chai 1,5 l như bác cho khỏe. Còn Bồ câu con thì bác bán 1 cặp là 400k à. Chuẩn trống mái để sau sinh sản luôn chứ ạ.
Đc bán bc uy tín và giá hợp lý đay, a e có nhu cầu xúc luôn thôi.

Đc bán bc uy tín và giá hợp lý đay, a e có nhu cầu xúc luôn thôi.

Bác Tâm lại nhào vô rồi. Ông này cũng bạn anh à. A bắt đôi bồ câu bên a ở Lãng Yên đã đẻ chưa

bc my ban 1 con roi.bjo con 1 con m ban not.chim chua ro trong mai.bc my du doi thi =200*2=400k.muon bat du cap thi 2 tuan nua co.bc phap non thi 160k/1 doi.co mau trang va ghi xam

Ui Bác Hùng cho hỏi là Mỹ với Pháp nó khác nhau chỗ nào mà giá lại khác hẳn nhau thế ạ. Bồ câu pháp khi trưởng thành thì có phải là con trống xấp xỉ 1kg còn con mái thì nhỏ hơn k ạ. E chưa biết gì cả mong học hỏi. Lên

ban co the search tren google de biet ro hon.thuong bc phap mau trang,ghi xam.bc my co mau do,vang,den.trong luong bc my nhinh hon bc phap.con to den muc nao phu thuoc nhieu yeu to.bc ga trang co the len toi 1.2kg 1 con.loai nay m se nuoi khi chuong trai du dk

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên