Giúp cưỡng mình với. Dấu hiệu nguy hiểm

Nguyenchihung

Thành viên Mới
Điểm
1
Địa chỉ
[email protected]
Mọi người giúp minh khẩn cấp với. Sáng nay tháy Cưỡng hắt xì khá nhiều. Giống 1 e trước đây cũng bị như vậy và đã chết. Chim vẫn ăn bình thường có lẽ do mới bị. Chim được khoảng hơn 1 tháng tuổi vì đã đầy đủ lông lá, đậu cầu nhảy nhót nhưng vẫn phải đút chưa tự mổ được.

Minh thay nhiều bài khuyên bôi dầu gió, cho uông thuốc chữa khàn của gà con.... Ai đã gặp hoặc có kinh nghiem cho minh xin cách chữa với

Ðề: Giúp cưỡng mình với. Dấu hiệu nguy hiểm

Tỏi giả tầm 1 tép hòa nước ấm cho e nó uống,k thì nướng thơm cho nó ăn, tối nhỏ dầu dưới bố trùm lồng!Vế sinh lồng sạch sẽ,e nó ổn thì phơi nắng lâu tý!!!!bệnh chủ yếu do thời tiết và vệ sinh!thân

Tỏi giả tầm 1 tép hòa nước ấm cho e nó uống,k thì nướng thơm cho nó ăn, tối nhỏ dầu dưới bố trùm lồng!Vế sinh lồng sạch sẽ,e nó ổn thì phơi nắng lâu tý!!!!bệnh chủ yếu do thời tiết và vệ sinh!thân
Thank ban, minh ve sih hang ngay, hx, hom trước cho tắm chắc nắng quá nên cảm lạnh sau tắm hoăc cảm nắng. Minh đag cho uống anti CRD , thuoc chưa hen hà suyễn lơn, cac bệnh hô hấp ko biết được không

Nói chung những cái gì liên quan đến thuốc Tây mình k rành,còn về sử dụng những cái thường ngày thông qua truyền miệng thì mình có biết chút chút!!!chúc e nó mau khỏi bệnh.

bạn để ý xem chim có hắt xì sau khi uống nước hay cho ăn k nhé. Nếu có thì bt. E của mình hắt xì hoài chả sao.

bạn để ý xem chim có hắt xì sau khi uống nước hay cho ăn k nhé. Nếu có thì bt. E của mình hắt xì hoài chả sao.

Bị hắt xì nhiều trog thời gian ngắn, con hắt xì do ngứa mũi thi mih phân biệt được. Luc hắt xì còn văng cả nước mũi ra ý. Giờ mih cần tìm thuốc thôi

Ai đã gặp bệnh này va chữa khỏi xin cho mình cái đơn thuốc với. Nhiều bài nhiều cách ko biết cách nao

Lúc này chưa tìm được thuốc thì bạn nên cho nó vào chỗ kín, quây đèn cho ấm vừa phải. Luôn phải giữ nhiệt cho nó, cận thận trúng gió là đi đấy.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên