Giúp em chia sẻ với các pro!

linhson090309

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Yên Bái
Tình hình là có người đang gạ em bán chú chim đẹp nhất của e.Đấu thì không phải nói điêu nhưng chưa thua trận nào các bác ạ.Người ta gạ em 600 nghìn.Em nuôi chim cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ bán chim và cho đi cả.Thật sự là tiếc công nuôi và nhớ nhung mấy em nó.Các bác cho em ý kiến em có nên bán không?Bán để mua 1 chú khác thì có nên không ạ.Thật sự em hơi băn khoăn nên mới lên dđ hỏi ý kiến ae.Mong ae cho e ý kiến thực sự.Cám ơn ae nhiều.:)>-

Ðề: Giúp em chia sẻ với các pro!

chim hay thê' thi` đung` ban' ma neu co ban' thi ban' cho minh` nhe'...1tr2 la ok den xem luon

Tình hình là có người đang gạ em bán chú chim đẹp nhất của e.Đấu thì không phải nói điêu nhưng chưa thua trận nào các bác ạ.Người ta gạ em 600 nghìn.Em nuôi chim cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ bán chim và cho đi cả.Thật sự là tiếc công nuôi và nhớ nhung mấy em nó.Các bác cho em ý kiến em có nên bán không?Bán để mua 1 chú khác thì có nên không ạ.Thật sự em hơi băn khoăn nên mới lên dđ hỏi ý kiến ae.Mong ae cho e ý kiến thực sự.Cám ơn ae nhiều.:)>-

Nếu mà hay thế ko Điêu thì 1tr5 đến 1tr8 mình cũng mua đó

New Site MultipleGain Topic- Site tiềm năng bonus 10$ giống JSS

+ Site mới ra , bảo mật cao . Có support online.
2% mỗi ngày với mỗi unit
1 unit giá 10$
Get 10$ free ngay khi đăng kí
Min rút 20$ (qua LR và OKPay)
Pay nhanh (trong 24 h)
Có thể transfer fund.
0.1$/1 refferal

mình ko mua nên nói giá chuẩn cho bạn nhé.nếu chim bạn đầu giàn từ 5 lồng trở lên mà ko hề biết sợ.lông lá đẹp,giọng có luyến láy thì tốt nhất nên giữ lại mà chơi.chứ nếu bán thì nhiều người trên diễn đàn này bán với cái giá chim thuộc mà tố chất thì 3,4 củ là bt.nếu bác có clip thì hay quá.nhận định chuẩn luôn.

nếu đấu đá tốt vậy thì cố mà chăm e nó,khuyên thân tình đấy

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên