góp ý em chào mào này cái

nhoxjind0

Thành Viên
Điểm
6
Ðề: góp ý em chào mào này cái

Thích thì nhích thoai, còn hem thích thì mua xong cho mềnh nha...kakaka.

Phệt thôj. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

giá 1tr2 có đc k anh nhỉ vì chim này clip k ra hết giọng

Giá đó là xúc liền Bạn ơi.Còn chần chờ gì nữa=P~

Lên cho các bác nhận xét hộ e cái

con này mua 1t2 thì có vẻ hơi đắt con này hình nhu còn non lắm chua ra hết giọng thì phải. Đây là mình chỉ góp ý chú ko có j đâu nha xin đùng trách mình. thận!

Tránh móc gì anh gì thì gì cũng phải đến tận nơi em cũng bồ kết con nsỳ lắm rồi đơi money thôi

thích thì nhich thôi bạn à đừng suy nghĩ nhiều

con này cũng hay nhưng giá khoảng 800k đến 1tr là hợp lý , mình thấy có tố chất làm mồi vì nhiều giọng gọi . :((

1tr2 thì hốt hàng liền bác ơi. mào lân chim mới lên. chưa hết giọng về đem đãi dợt và chăm sóc kĩ là có 1 chú ngon rồi. chim i chang chim nhà mình có điều chim này đứng k phải hình C như chim nhà mình. vs lại mập hơn. chim mập thì hót hét ntn đc. về nhớ cho em ấy vào lồng lực để giảm cân nha bác

Lông lá còn chưa ốp thỉa hết giọng sao dc bác ơi..............thik thì tầm 1tr là xúc ngon

thich la nhich . . . . . . . . . .. . . . .

mào lân đẹp quá nhích thôi..................

1tr2 thì hốt hàng liền bác ơi. mào lân chim mới lên. chưa hết giọng về đem đãi dợt và chăm sóc kĩ là có 1 chú ngon rồi. chim i chang chim nhà mình có điều chim này đứng k phải hình C như chim nhà mình. vs lại mập hơn. chim mập thì hót hét ntn đc. về nhớ cho em ấy vào lồng lực để giảm cân nha bác
lồng tập lực hơi chát k biết có cách giảm béo nào khác k
<------ Bổ sung bài viết ------->
anh em xem con này có tố chất để dãi dợt k vì chủ chim bảo thái độ vs chim giời rất tốt hót điên luôn

lồng tập lực hơi chát k biết có cách giảm béo nào khác k
<------ Bổ sung bài viết ------->
anh em xem con này có tố chất để dãi dợt k vì chủ chim bảo thái độ vs chim giời rất tốt hót điên luôn

không có lồng lực thì giảm cám vs đồ béo lại cho ăn hoa quả không thôi. 1 2 tháng là hết à :Đ

a thấy hình như nuôi non lên.lông đang thay toàn giọng gọi.....về giá cả thì khó nói lắm.miễn bl

Chim non nuôi lên, giọng chưa biết thế nào. 1t2 là đắt ! thân !

nếu xác định chơi chim lâu dài thì không mua, con này 99% chim nuôi non lên. Mua về nuôi rồi ko đấu đá được lại chán mang cho thì phí tiền.

nếu xác định chơi chim lâu dài thì không mua, con này 99% chim nuôi non lên. Mua về nuôi rồi ko đấu đá được lại chán mang cho thì phí tiền.
em đồng ý với bác thà làm con bổi vài lít,con trên chỉ cho người mới chơi là thích thui.có gì ko pải bỏ qua nhé

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên