góp ý hộ chào mào moi mua

choethanchuyen

Thành viên Mới
Điểm
3
các cao thủ cho em hỏi chào mào nhà em ko chịu ăn cám dùm em đã vào cám tuan này rùi. mà em củng ko biết nói là trống hay mái nua. tuong tá to con mào cao . tách dài sao gáy có máy cọng long nhỏ. những sao luoi nói ko có màu đèn. nó xỏ dx 6.7 âm r . nó hót the này. wit wit quíu quù wit wiu quì. mong cá bác cho em ý kien a

1. Nếu chim không chịu ăn cám thì có cách này bạn lấy một mẩu chuối bóp với cám nhiễn sau đó cho chi ăn chỉ vài ngày sau là chim có thể quen mùi cám và có thể ăn cám.
2. Chim của bạn nhiều dấu hiệu là chim trống vì thế cứ yên tâm mà chăm sóc nhé vì thế mà cứ nuôi thôi nhé

1. Nếu chim không chịu ăn cám thì có cách này bạn lấy một mẩu chuối bóp với cám nhiễn sau đó cho chi ăn chỉ vài ngày sau là chim có thể quen mùi cám và có thể ăn cám.
2. Chim của bạn nhiều dấu hiệu là chim trống vì thế cứ yên tâm mà chăm sóc nhé vì thế mà cứ nuôi thôi nhé
Nhiều em mào do hoảng loạn nhất khoát ko ăn chuối .... bỏ ăn ... dẫn đến die đấy ....
**** Mà cụ này xong công việc osin rùi sao ... hay ko chanh được với đại bàng con mà giờ này vẫn đeo kính lang thang soi xét vậy ta ????haha

Nhiều em mào do hoảng loạn nhất khoát ko ăn chuối .... bỏ ăn ... dẫn đến die đấy ....
**** Mà cụ này xong công việc osin rùi sao ... hay ko chanh được với đại bàng con mà giờ này vẫn đeo kính lang thang soi xét vậy ta ????haha
hết ký phép rồi giờ đi làm lại vì thế có nhiều thời gian hơn cụ ạ

Đại bàng con ngoan ko???... bít làm gì rùi ??
Ráng kiếm nhiều mồi chăm cho mẹ khỏe con khỏe là ok !
- Trộm vía là chim con khá ngoan háu ăn ham ngủ vì thế cũng đỡ cụ ạ. giờ mới biết hóng chuyện thôi chứ chưa biết làm gì, bị cái là chim con chứ quen vì thế ngày ngủ đêm thức lên hơi vất vả. Cháu cũng phải cày cuốc để ổn định gia đình hi hi hi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên