Gửi lời xin lỗi đến anh Tânsuphi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dammehoami

Thành viên Mới
Điểm
0
Gửi aTân và anh em diễn đàn chimcanhvn.com,

Cách đây vài ngày thằng em có rắc rối việc mua bán với Cườnghanoi(tranghoami), bị người này lừa đảo nên đã bức xúc và lập một topic trong mục "Thông lồng" để tố cáo người này

Trong bài viết đã có đề cập đến tên của ATânsuphì,nay em xin phép được đính chính lại thông tin như sau :

1.Em có quen với một anh trên diễn đàn này, anh ta mua lại con HM của aTân, chơi chán 1 thời gian nên gạ gẫm bán cho em, lúc đấy em mới vào nghề nên a ta cho e xem cái clip cũ của a Tân đăng bán, thấy chim chơi hay nên e đã mua,về nhà thì chim mất lửa k chơi dc gì

2.Vì đây là mua qua trung gian một người khác nên aTân không hề có dính líu gì đến việc này

Nay thấy mình có sai lầm trong việc kiểm tra thông tin trước khi đăng bài, làm ảnh hưởng đến uy tín của aTân, em xin phép được viết ra đây lời xin lỗi chân thành gửi đến aTânsuphì, mong anh và anh em diễn đàn bỏ quá cho thằng em ngu dại.

Vài lời gửi đến aTân và anh em chimcanhvn.com

Chúc sức khỏe và thành công,

dammehoami

Ðề: Gửi lời xin lỗi đến anh Tânsuphi

bá tân đâu vào nói vài câu xem thế nào,ng ta nông nổi bồng bột có gì bác bỏ qua đi.anh e chín bỏ vào mồm xanh đem giấm,hề hề

up................................................

upc cho bác tansuphi thấy nhe!
Thôi thì bác cũng bỏ quá cho em nó đi, ae chơi chim với nhau không mà!

To: dammehoami!
Mặc dù tôi chưa biết bạn là ai nhưng bạn đã nhận ra lỗi của mình, viết bài và nhắn tin nhận lỗi với tôi, vậy là tốt rồi. Mong bạn lần sau suy nghĩ kỹ trước phát ngôn. Tôi xin phép close topic để chính thức chấm dứt chuyện này.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên