Hà nội _ cân bán son ca

giotle1

Thành viên Mới
Điểm
1
có 1 em sk huế đã hót to chim già ngần 2 vụ .giá 1t5 . sk sông hồng mộc 2 em to đẹp GIÁ 2t . 1 em . chim vừa bẫy vụ này lên bảo đảm ko có chim non .lên ae yên tâm
. LH : HUY : 01659938818 . co fix nhiệt cho anh em nào nhiệt tình

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Hà nội _ cân bán son ca

Úp giúp anh. Hôm trước mới bắt 1 con huế của anh này. Thái độ khá nhiệt tình. Chim về hót rả rích từ sáng đến tấm 3h chiều. Cứ ăn song là lên nấm đứng hót. Đứng chán thì nằm hót. Mà sao bán đi hết hả anh???

Úp giúp anh. Hôm trước mới bắt 1 con huế của anh này. Thái độ khá nhiệt tình. Chim về hót rả rích từ sáng đến tấm 3h chiều. Cứ ăn song là lên nấm đứng hót. Đứng chán thì nằm hót. Mà sao bán đi hết hả anh???
thack em nhé . ah bán con chim huế của anh thôi . còn 2 con song hông mới bãy anh bán hô ông anh vừa bẫy dc

con đấy em ko còn tiền ko thì bắt nốt. đành bắt con mộc đểu đểu về nuôi với con này cho có đôi nó lôi nhau lên, con này hót cũng khá siêng nên e nghĩ nó dẫn mộc được. cơ bản là giờ em đang thích con chòe than nữa, quanh nhà em có con chòe rừng nó hót kinh quá. giọng trong trẻo lắm nên em bị nghiện. mà sơn ca em thấy bảo cho ăn cả kê với rau quả nữa, sao em cho dưa chuột vào nó chả ăn gì cả

con đấy em ko còn tiền ko thì bắt nốt. đành bắt con mộc đểu đểu về nuôi với con này cho có đôi nó lôi nhau lên, con này hót cũng khá siêng nên e nghĩ nó dẫn mộc được. cơ bản là giờ em đang thích con chòe than nữa, quanh nhà em có con chòe rừng nó hót kinh quá. giọng trong trẻo lắm nên em bị nghiện. mà sơn ca em thấy bảo cho ăn cả kê với rau quả nữa, sao em cho dưa chuột vào nó chả ăn gì cả
Không cần cho dư chuột với mướp đắng đâu em . chim anh có cần ăn mấy cái đấy đâu và vẫn đạp xích lô bt =)) con vê chế độ ăn thì gọi dt nhé anh chi cho luôi sơn ca để con chòe than xa da tốt nhất bán con chèo đi

Không cần cho dư chuột với mướp đắng đâu em . chim anh có cần ăn mấy cái đấy đâu và vẫn đạp xích lô bt =)) con vê chế độ ăn thì gọi dt nhé anh chi cho luôi sơn ca để con chòe than xa da tốt nhất bán con chèo đi

em vẫn cho ăn cám cũ với ngày 4 5 con sâu vào buổi sáng, thế là nó cứ rả rích từ tầm hơn 8h có nắng đến tầm 3h chiều, con này cứ ăn xong là lên nấm đứng hót, đứng mỏi chân nó lại nằm hót kiểu sống hưởng thụ lắm =)) cơ mà từ hôm về chưa lần nào thấy dựng mào anh ạ dù nó hót ầm ầm

Em ở xa quan tâm em hót to. Em xin cái klip được ko anh

Em ở xa quan tâm em hót to. Em xin cái klip được ko anh

hôm mình bắt do lên buổi chiều âm u nên ko đc nghe hót. Nhưng vì tin tưởng nên vẫn bắt, về nhà lạ nhà lạ lồng mất 2 hôm rồi nó bắt đầu đứng nấm hót ầm ầm, mình cũng ở hà nam chứ k fải hà nội fải đi xe lên, nếu bạn muốn bắt mà muốn xem tận mắt con chim hót thì bạn nên có mặt tầm 10h trưa hôm trời nắng là con chim hót đến đầu giờ chiều, đừng lên muộn như mình nó nghỉ hết giờ ko đc nghe đâu

Mình ở Quang Ninh. Bạn cho mình xin cái klip để coi ok, minh băt, minh ko co thoi gian len đó

cám ơn bạn qua tâm nhé , minh ko có clip như bảo đảm bạn thích thì mình síp cho , có người quen xem trực tiếp hay hơn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên