Hà Nội, Đông Anh- cần bán con ngũ sắc

choixongxu

Thành viên Mới
Điểm
1
Địa chỉ
Đông Anh - Hà Nội
có con ngũ sắc 2 năm lồng, lông lá đẹp mượt, hót căng, chim không tật lỗi tắm táp ngon lành đang ăn cám hbk. muốn bán nhanh giá 550k, bác nào thích mặc cả thì fix xuống 50k thôi. Bác nào có nhu cầu cho ngày tết chơi thì tuyệt quá :-bd. sdt: 0982.705.889[chỉ nhận cuộc gọi, vì k có thời gian để reply với lại].Mình 33t cho dễ xưng hô, có thể ship free đến chân cầu thăng long. thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Hà Nội, Đông Anh- cần bán con ngũ sắc

fix xuống 450k đi, ok để qua lấy

gạch vỡ, up lên nào...................................... dow giá xuống 400k tròn cho ngày nay và ngày mai.

ở chợ bán 150k một em mộc. 250k một em thuần. chim này dù mộc hay thuần đều hót ầm ầm. đôi lời góp ý với bác nhé

ở chợ bán 150k một em mộc. 250k một em thuần. chim này dù mộc hay thuần đều hót ầm ầm. đôi lời góp ý với bác nhé
bác giới thiệu xem ở chợ nào bán chim thuần 2 năm giá 250k để em đến xúc chục con về nuôi. chém kinh.............

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bác có thể qua chợ hà đông. không phải chợ phiên đâu nhé. hàng bên cạnh cổng chợ ấy.

bác có thể qua chợ hà đông. không phải chợ phiên đâu nhé. hàng bên cạnh cổng chợ ấy.
chém gió vừa thôi,chim 2 năm lồng không ai để giá đó đâu. thằng bạn ở thanh xuân vừa mua khoảng nửa tháng 500k kia kìa.

Chưa bao giờ nghe giá ngũ sắc tới 300k. Thế thì phải hỏi lại ông bạn xem ntn, ko chừng ông bạn chém cũng nên đó bạn! kkk

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên