Hai con khuyên non thằng bạn mới đưa

tuti_84

Công Chọi
Điểm
38
Thằng bạn vừa đưa cho 2 con khuyên non, do chú em làm trong quân đội giờ ko được nuôi nữa và đưa lại cho mình. Đưa lên cho anh em vào xem giảm sờ trét trong công việc hii
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=JmJb2Zot9cU&feature=youtu.be[/YOUTB]

Ðề: Hai con khuyên non thằng bạn mới đưa

Vợ mới sinh nhà đặt nhiều chim trong phòng thế. Con nhà em cũng thích đc gãi như thế, vợ em thích chơi với nó lắm, nhưng mà cũng bay đấy, bác rút kinh nghiệm đừng thả

bác cuti oi, bác con con chao mao nào thanh lý ko?
dot truoc mua con so 3 cua bác có 100k ma về cho thàng em ở quê nuôi, hôm vừa rồi về nghe giọng hay quá

Bác có thể nhượng lại em 1 con ko, em đang kiếm khoen con mua mà qua mùa rồi nên phải chờ tới năm sau
PS: em lùng khắp các trang mua bán, và nhờ bạn bè kiếm dùm nhưng tất cả điều vô vọng là phải chờ đến năm sau, nếu bác nhượng cho em chơi thì bác cho em số tài khoản em chuyển tiền cho bác rồi bác gửi xe vào Sai Gòn cho mình
Em thật sự chân thành cảm ơn bác

bác cuti oi, bác con con chao mao nào thanh lý ko?
dot truoc mua con so 3 cua bác có 100k ma về cho thàng em ở quê nuôi, hôm vừa rồi về nghe giọng hay quá
Hôm vừa rồi có 1 anh trước cũng mua mộc của mình có 100k mà về bác ấy nuôi giờ lên chim đẹp thật, em qua ngó nghiêng mà tiếc ngẩn người hii, đơn giản vì chim em toàn mua 200k-300k nên nó chất thôi hii! Cũng ko phải tự hào gì nhưng bán chim toàn lỗ =))!
Bác có thể nhượng lại em 1 con ko, em đang kiếm khoen con mua mà qua mùa rồi nên phải chờ tới năm sau
PS: em lùng khắp các trang mua bán, và nhờ bạn bè kiếm dùm nhưng tất cả điều vô vọng là phải chờ đến năm sau, nếu bác nhượng cho em chơi thì bác cho em số tài khoản em chuyển tiền cho bác rồi bác gửi xe vào Sai Gòn cho mình
Em thật sự chân thành cảm ơn bác
Em ko biết ship và cũng ko bán 2 con này bác ạ! 2 con này bạn em đưa em để chăm cho nó ấy mà, nó gửi em đến khi nào líu nó lấy =))! Thân!

quá tuyệt !!! phải kiếm 1 con như bác mới được ;)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên