HCM bây giờ còn lửa bổi không các bạn

magickey69

Thành viên Mới
Điểm
1
=((minh dang muon mua 1 em boi ve nuoi choi nhung ko biet thoi gian nay con chim boi ko nua

Ðề: HCM bây giờ còn lửa bổi không các bạn

Bạn ơi đâu chứ! Mình ở quận Thủ Dức nek chỗ mình còn mấy em lửa bổi đẹp lắm!

uh, mùa này đang là mùa có nhìu lửa bổi đó bạn, cố gắng 1 chút sẽ tìm được em bổi đẹp thui, có thể sẽ mắc hơn 1 chút nhưng nuôi bổi đẹp mau hót và dễ chăm sóc hơn. ở biên hòa thì bạn có thể mua được nhiều lửa bổi đẹp lắm...

mùa này chim thay lông mà, sao có lửa bổi đẹp được các bác

uh, mùa này đang là mùa có nhìu lửa bổi đó bạn, cố gắng 1 chút sẽ tìm được em bổi đẹp thui, có thể sẽ mắc hơn 1 chút nhưng nuôi bổi đẹp mau hót và dễ chăm sóc hơn. ở biên hòa thì bạn có thể mua được nhiều lửa bổi đẹp lắm...

bạn biết gì về lửa ko thế .

trùi, mình nói là cố gắng tìm thì sẽ gặp được mộc đẹp mà, mình đâu có nói là bây giờ toàn mộc đẹp hết đâu, bác bị lầm rồi đó. Mình thì hay tìm bổi ở biên hòa, mình thấy ở đây bổi đẹp nên ý kiến vậy...

cảm ơn các bạn đã góp ý nhưng mình săn vòng vòng tp hỏm rài chim thì có nhưng toàn là chim ăn thịt ko ah mùa này chim thay lông tìm khó quá tự nhiên nổi hứng chơi lại mới đau mới mua cái lồng tre già hết 4 xị quét 4 nước nhớt rồi ma chưa có chim nuôi

Mùa này lửa bổi nhìu thì cũng chuyện lạ đó nha haha.... mình ko lầm thì mùa này chim đang sinh sản mà ta và lửa bổi may ra là tháng 10 đổ đi mà ta. Ko phải các bác thông cảm hehe

Mùa này lửa bổi nhìu thì cũng chuyện lạ đó nha haha.... mình ko lầm thì mùa này chim đang sinh sản mà ta và lửa bổi may ra là tháng 10 đổ đi mà ta. Ko phải các bác thông cảm hehe

bạn nói đúng lắm . mùa này ko nên mua chim

mưa ầm ầm thế kia , đào đâu ra lửa bổi đẹp hả bạn :| w lại theo mình dc pít thì chim rừng đang thay lông vào thời điểm này ... Nếu muốn mua lửa đẹp thì nên chờ 3 tháng nữa là tháng 11 hoặc 12 ( lửa đầu mùa ) , lúc này sẽ có nhìu chim đẹp cho bạn lựa chọn hơn . Thân !

cam on cac ban da gop ý

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên