HCM , một ngày may mắn !

vkhoi

Thành viên Mới
Điểm
1
Hôm nay rảnh rang , lấy xe chạy loanh quanh chơi , ghé tiệm Chín Đào , mua cái áo lồng cho em đất ở nhà , vô tình đi sâu vào trong , thấy một lồng khuyên khoảng 5-7 em , lại gần thấy 1 em khuyên xanh xòe cứng ngắt , Niềm vui khôn tả , bắt ngay , không hỏi giá ! @@ ra tính tiền hết 40k . choáng !hỏi anh người làm , mới biết chim này đã được lọc lại cho khách @@.
Niềm vui nhân đôi :
Về nhà bỏ ngay vào lồng pó lủng , treo lên , nghe tiếng kêu của em nó , em muốn rớt tim . trống 100/100 các bác ạ !
He he .
Mai em up hình cho các bác đánh giá giúp em.

Ðề: HCM , một ngày may mắn !

Hôm nay rảnh rang , lấy xe chạy loanh quanh chơi , ghé tiệm Chín Đào , mua cái áo lồng cho em đất ở nhà , vô tình đi sâu vào trong , thấy một lồng khuyên khoảng 5-7 em , lại gần thấy 1 em khuyên xanh xòe cứng ngắt , Niềm vui khôn tả , bắt ngay , không hỏi giá ! @@ ra tính tiền hết 40k . choáng !hỏi anh người làm , mới biết chim này đã được lọc lại cho khách @@.
Niềm vui nhân đôi :
Về nhà bỏ ngay vào lồng pó lủng , treo lên , nghe tiếng kêu của em nó , em muốn rớt tim . trống 100/100 các bác ạ !
He he .
Mai em up hình cho các bác đánh giá giúp em.
chúc mừng bác chủ. e cũng hay bỏ cam tại tiệm chín đào nhưng ko có may mắn chọn đc chú khuuyen đẹp mà ja lại rẻ như bác.

ở tiệm này , chủ yếu bỏ sỉ , người tới bắt chim sỉ cũng nhiều , may là không ai thấy em này ! cũng ít người chơi khoen , gặp bên khu quận 5 là xong rồi !mai em sẽ up hình em nó !
thanks các bác đã quan tâm .

chúc mừng bạn,nhiều khi may hơn khôn đó bạn và bạn có duyên với e nó rùi.

Ối hay vậy, mai mốt chạy lên còn em nào dáng đẹp bắt chơi...:))

híc thích nhỉ chúc mừng bác nhé, em bẫy được nhiều khuyên nhưng chưa gặp em nào như vậy, và em cũng rất hay ra các hàng chim ngồi chơi rình xem có nào nào đọc là xúc, mà chưa có cơ duyên, có lần có con mơ thì mình chậm 1 bước họ vừa bán xong, giá rẻ nữa chứ.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên