HELP !!!!Các bác thẩm e Khuyên giùm em với !!!

hoangvu111

Thành Viên
Điểm
6
Hôm qua nhờ các bác thẩm e Khuyên mới nuôi 1 tuần ai cũng nói mái !! Buồn quá sáng nay phóng sinh và lại đam mê đi tuyển lại e này. Không rành trống mái. Chủ quán bán 100k bao trống mà ko bít sao. Mong ae giúp đỡ và xem giùm dáng dấp e nó và xem có triển vọng ko !!!!!
Tướng tá của e nó :
http://www.youtube.com/watch?v=y0G3MD4ASP

Và giọng kêu của em nó đây :
http://www.youtube.com/watch?v=JfqWVZota2M

Ðề: HELP !!!!Các bác thẩm e Khuyên giùm em với !!!

Đực 100% nhưng bác nhốt lồng cao quá vì em đang thấy con này có hiện tượng chuẩn bị ngoái đấy bác ạ! Thân!

Oh đực ah bác !!!! e mừng quá !!! bác giúp em khắc phục hiện tượng chuẩn bị ngoái mà bác mới nói đi !!! Tại em vừa tập chơi thôi nên không nhiều kinh nghiệm !!!

kêu như thế này thì là trống 100% rồi....nhưng mà Lồng và Cầu kì quá...ko nên như thế...sau này Chim sẽ ko hay....

Nếu muốn chơi cầu kỳ thì bạn nên mua 1 lồng ốp mộc về nhốt em nó trong vòng 2-3 tháng rồi chuyển qua lồng cao để chơi! Thân!

kêu như thế này thì là trống 100% rồi....nhưng mà Lồng và Cầu kì quá...ko nên như thế...sau này Chim sẽ ko hay....

Nếu muốn chơi cầu kỳ thì bạn nên mua 1 lồng ốp mộc về nhốt em nó trong vòng 2-3 tháng rồi chuyển qua lồng cao để chơi! Thân!

Nảy nge e nó chéo chéo chéo 3 phát thật to.Mừng hú vía.Hôm qua nhờ thẩm e khuyên 1 tuần ai cũng kêu mái. hic hic bùn quá phóng sinh sáng nay. Các bác đánh giá giúp em e này thế nào., tướng tá và xem có tí triển vọng j sẽ líu ko !!!!Em vừa mới tập chơi !!! Tại thằng bạn cho cái lồng, đem về có sao để vậy vì không rành lắm !!! 2 bác chỉ em kinh ngiệm với nha !! Em sẽ thay đổi để tốt nhất cho e khuyên !!! Thank !!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

up ..............................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên