help - khuyên lúc nào cũng xòe đuôi có phải tại cám ko?

truongban102

Thành viên Mới
Điểm
0
tình hình là đang có 1e khuyên nuôi được 4-5 tháng giờ đang chuyện trò tít mù rùi nhưng từ lúc bẫy được e nó và vừa rồi thay lông xong rùi mà cái đuôi e nó cứ xòe như cái quạt giấy, tức là cuối đuôi xòe gấp 3,4 lần cái phần gốc. thấy những e khác đuôi rất gọn, huuuu e nó làm sao vậy ae chỉ giáo giúp.
e nó bị như vậy có sao ko?? và có thể làm thế nào để e nó gọn cái đuôi như những e khác ko?????

Ðề: help - khuyên lúc nào cũng xòe đuôi có phải tại cám ko?

xòe cứng đẹp mà bạn :bz....................................................................

vậy ah, thank bạn nhé ...............

Bạn có bán lại ko bạn hihi
Bán pm cho mình số đt vào inbox nha bạn

xòe nó có nhiều kiểu, xòe mà xơ xác thì đích thị là do con chim nó nhảy lồng nhiều ! trong lúc nhảy lồng nó xòe lông đuôi bị quệt vào vanh nên tõe hết ra đấy...........xòe mà mượt mà gọn gàng thì là xòe cứng rồi !

làm cái ảnh lên xem nào. hay lại chém đấy.........................hehehe

xòe nó có nhiều kiểu, xòe mà xơ xác thì đích thị là do con chim nó nhảy lồng nhiều ! trong lúc nhảy lồng nó xòe lông đuôi bị quệt vào vanh nên tõe hết ra đấy...........xòe mà mượt mà gọn gàng thì là xòe cứng rồi !

trước hết thank bác cái.:)
e nó đuôi mượt mà và lúc nào cũng xòe cái đuôi kể cả khi e nó ngủ.
tiện thể hỏi ae là e nó đang chuyện rất nhiều và ăn cám 3vi, giờ lên cho e nó ăn cám gì để e nó líu nhỉ??? e nó thay lông xong được 2 tháng rồi và vẫn cứ hót chuyện mãi hiixix

chim ngon vậy mà bác kêu cứu là sao người ta gọi vạy là hậu nở loại này mà líu thì ....

chim ngon vậy mà bác kêu cứu là sao người ta gọi vạy là hậu nở loại này mà líu thì ....

loại đó líu thì sao bác nhỉ??? e chia tay e nó rồi, để gọi điện cho bác ngoài hn xem tình hình e nó líu thế nào mới được, sao bác ko nói sớm về e nó líu để e biết nhỉ? buôn qua đó

loại đó líu thì sao bác nhỉ??? e chia tay e nó rồi, để gọi điện cho bác ngoài hn xem tình hình e nó líu thế nào mới được, sao bác ko nói sớm về e nó líu để e biết nhỉ? buôn qua đó

Ước gì có ai tặng e con xèo cứng như vậy,nghe đến cái đuôi mà thèm wa huhuhu

bác có bán ko cho em cái giá,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ok

có hình mới tin..nghi bác này quăng bom quá.....nghi lắm....có hình mới tin nhé pác

Bác này chắc quăng bom rồi , xòe cứng lại bảo chim có vấn đề

Bác này khoe kín đây mà...............:D

nghe thấy xòe là thích rồi các bác ạ , ngủ không mơ thấy bướm mà chỉ mơ thấy chim thôi các bác ạ hhhhhhh

Sặc bác chủ thớt chán thế.Chim xòe cứng hậu nở là chim rất quí đấy.Nó bắn như điên ....@@ không nuôi phí quá

cho 500 anh dê ae xem nao ban.co kha nang xoe cung thi dep ban ah.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên