hepl hep.lại vấn đề quay clip khuyên(em xin mod 2 hôm nha)

Tuan_Indo

Thành viên Mới
Điểm
1
lần trước em có quay clip = x2-00 nhưng không lên tiêng của chim vành khuyên các tiếng khác vẫn có.lần này dùng con
Sony Ericsson Walkman W8 (E16/ E16i) mà vẫn bị như vậy.

các pro đã từng quay clip cho khuyên cho em hỏi dùng cái gì để quay bây giờ ợ? :-/~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(

Ðề: hepl hep.lại vấn đề quay clip khuyên(em xin mod 2 hôm nha)

Bó tay với bạn ........
Chắc chim của bạn có giọng đặc biệt, ra cửa hàng mua cái máy quay Camera chuyên dụng tầm 20 - 30 củ. Mặc cả với cửa hàng nếu thu đc tiếng chim của bạn, bạn trả gấp đôi, còn không thu được thì bạn nhận được máy quay miễn phí.
Mình tin rằng cửa hàng nào cũng dám chơi với bạn.

Mình sử dụng con Sony HD player 30Gb quay vẫn thấy choang choang bình thường, chắc Khuyên của bạn có giọng lạ, hoặc bước sóng âm không phù hợp với chất lượng míc của ĐT :))

xin lỗi mọi người mình là sv nên ko có máy chất lượng HD để quay. mình đăng bài để hỏi xem có máy điện thoại nào quay dc mà ko đắt tiên như Iphone galaxy hay máy gì gì của bạn nói.mình đăng bài mang tính chất xây dựng tham khảo tìm hiểu chứ ko phải vì con khuyên của mình, nên nếu các bạn biết thì tham gia giúp mình chư đừng trọc quê kiểu ấy chẳng hay chút nào. thank!!!!!!!!

Mình dùng con galaxy mini vẫn quay có tiếng mà. Chắc là lỗi ở khâu up clip thui, bạn thử up lại xem sao

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên