Hiện tượng thế này là sắp bật líu chưa ạ

vn01063693

Thành Viên
Điểm
16
Hôm nay đang ngồi đọc báo thì thấy em khuyên hót chuyện to 1 tràng dài ngoằng. Xong cánh thì búng liên hồi như chào mào đấu nhau luôn. Em đang cho ăn hiển bảo khánh 25 ạ. Mong các bác chỉ giáo cho em. Thank!!!

Ðề: Hiện tượng thế này là sắp bật líu chưa ạ

khéo khi nóng quá bác ạk. cám 25 cho chim mộc ak

khả năng là bắt đầu lửa bốc ngùn ngụt rồi đấy ! bác chăm đều tay vài hôm nữa nắng to kiểu gì cũng nổi

:) con nhà em cũng bị như vậy... nghe nói là nó đang thèm mái lắm...Có người mách là cho nó 1 em mái để xả 1 chút ko thì dễ bị nhảy nhiều sinh tật...
Có nên ko các bác...

:) con nhà em cũng bị như vậy... nghe nói là nó đang thèm mái lắm...Có người mách là cho nó 1 em mái để xả 1 chút ko thì dễ bị nhảy nhiều sinh tật...
Có nên ko các bác...
vụ này của bác em chưa nghe bao giờ, hay bác làm thử xem sao hiệu quả thì báo em 1 tiếng. hihi

Chim mùa này đang căng tìm mái nên chuyện búng cánh là chuyện bình thường bác nhé! Thân!

Chim mùa này đang căng tìm mái nên chuyện búng cánh là chuyện bình thường bác nhé! Thân!

vụ này của bác em chưa nghe bao giờ, hay bác làm thử xem sao hiệu quả thì báo em 1 tiếng. hihi

Có nên ko các bác...

khả năng là bắt đầu lửa bốc ngùn ngụt rồi đấy ! bác chăm đều tay vài hôm nữa nắng to kiểu gì cũng nổi
Giờ thì em đã hiểu. Thank các bác nhiều hehe....................

khéo khi nóng quá bác ạk. cám 25 cho chim mộc ak

Ai pảo bác là cho mộc,thuộc ăn dc hết nhé,nếu muốn chơi căng đét thì ms 100% 35 thôi chứ bthuong choi ở nhà cứ pha trộn 25-35 là dc,có khi 25 vẫn chơi nhiệt nếu đều tay đấy chứ..hehe

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên