Hn bẫy được khuyên mơ

suadieuhoa88

Thành Viên
Điểm
6
hôm nọ bẫy được em khuyên mơ từ cổ cho đên hết cánh thiếu đầu và đuôi nữa là thành hoàng khuyên mỏ chân bình thường họa kép k nét lắm mấy bác thử thẩm xem khoảng bao tiền e nợ ảnh nha dt hỏng

Ðề: Hn bẫy được khuyên mơ

Có cái ảnh thì mới định giá được bác ạ! Với lại giá trị của con khuyên nó còn phụ thuộc vào trống hay mái, bộ đẹp hay xấu, chân cẳng cao ráo hay lùn tịt nữa ạ! Thân

khuyên trống. chân cẳng thì cư cho la bt đi

chẳng biết trống mái mơ mận ntn cứ xin chúc mừng bác chủ bắt đc tù binh cái đã ;;)

bác chủ lên cho vài bức ảnh chi tiết thì sẽ dễ định giá hơn, chúc mừng bác nhé.

các bác chúc mùng trước thì chia buồn cùng em luôn nhé. khuyên mơ bẫy được tại vĩnh phúc nhưng khi mang bán tại nhà thi đấu hà đông đang mải nói chuyện thì không để ý nhốt vào kái lồng gẫy nan
thôi thế là 15tr cua em ra đi
năm nay không hiểu sao số chim cò của e lận đạn quá từ tết tới giờ mất 20tr tiền chim rùi hôm trước sổng em mi 2 cu nữa chán chim lắm rùi

Bác chủ may gê nhỉ.lúc nào rảnh bác poss 500 ảnh lên cho ae chiêm ngưỡng tí....

bác này có độ chém cao phết đấy nhờ

bố khị.............. chủ thớt ẩu ko chịu đc/? ảnh thì chưa chộp được để anh em ngó mà lại đánh sổng nữa chứ?

chán thì bổ nghề đi xem lào?=))

đọc tin thấy gió thổi tung hết cả tóc mái

chẳng thấy k mơ mà thấy nằm mơ

tiếc thế đang định trả bác 50tr qua bắt,đang thèm con mơ khuyên...........như phim cổ tích

tiếc thế đang định trả bác 50tr qua bắt,đang thèm con mơ khuyên...........như phim cổ tích
Đừng cướp hàng ! Tôi mua 20tr, để rẻ lại cho cụ 49tr500, KM cụ 500 cho may mắn

d k m ( đừng Khóc Mà ) chém kinh thế ko biết . kiểu chém này em nghĩ là do di chuyền mà da nè

d k m ( đừng Khóc Mà ) chém kinh thế ko biết . kiểu chém này em nghĩ là do di chuyền mà da nè
vinh phúc nhà mình đây bác ơi. em kug tiếc lắm ngang con airblale của em đó
hận mình quá ko thì đời lên tiên. ko hiểu sao tự dưng may thế mà cuối cùng lại tay trắng. đúng là lên voi xuống chó

chắc vài củ, nếu khuyên hay và đẹp sẽ đc giá nữa

bác chủ chưa possss ảnh nào nên cho Ae xem mà lại kêu là mất , ns thế ko ngửi đc đâu nha!

không có hình ảnh không nói nên đc điều gì để nó là sự thật :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên