HN.Các bác chơi mi chọi xem em mi này của em chọi được không

tuoinho

Thành viên Mới
Điểm
0
Ðề: HN.Các bác chơi mi chọi xem em mi này của em chọi được không

sao cai đầu nó lại có cái lông dựng lên vậy? con này lông đỏ nhìn như chim T quốc? chim nay không đánh được hót chơi thôi

sao cai đầu nó lại có cái lông dựng lên vậy? con này lông đỏ nhìn như chim T quốc? chim nay không đánh được hót chơi thôi
chim cao bằng ông anh ơi nuoi 3 năm rồi.con này năm ngoái oánh nhau lên bị sẹo chỗ ý h thay lông nó ko mọc dc thì nó hợi dựng.clip quay tối nó thế lông con này màu nâu

con này để nghe hót thì ok hơn vì bộ k dk to cho lắm . con này theo e thấy thì nó chỉ gọi là to so vs các con chuyên hót thôi chứ mà để so vs bọn để chọi thì nhỏ . nhưng con này có cái họa đẹp nhìn uốn uốn như rắn trườn vậy L-)

con này để nghe hót thì ok hơn vì bộ k dk to cho lắm . con này theo e thấy thì nó chỉ gọi là to so vs các con chuyên hót thôi chứ mà để so vs bọn để chọi thì nhỏ . nhưng con này có cái họa đẹp nhìn uốn uốn như rắn trườn vậy L-)
anh nói vậy em lại chán con mi này rồi :(((((((((((((

Nó chú không tin, chú lại đi đăng sang topic khác, nhìn cái đầu và mầu lông con chim chỉ để nuôi hót. chú khoogn tin cứ mang đi đánh đi rồi quay cái clip thua về để anh em thẩm định

Nó chú không tin, chú lại đi đăng sang topic khác, nhìn cái đầu và mầu lông con chim chỉ để nuôi hót. chú khoogn tin cứ mang đi đánh đi rồi quay cái clip thua về để anh em thẩm định
ok anh hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

uppp cho nhanh bay lennn naoooooooooooooo!

clip bạn quay ko nhìn rõ tướng mạo con chim..... để mà phán 1 con chim có chọi dc hay ko thì rất khó... bạn nên cho nó chọi thì sẽ biết kết quả ngay, bạn là người nuôi nó nên có chọi dc hay ko thì chỉ bạn mới biết dc... bạn hỏi ae trên dđ thì mọi người cũng chỉ thầy bói xem voi thôi

BẠN CITY_HUNTER: chim chọi ko nhất thiết phải TO đâu bạn nhé

hỏi thế này thì bố ai mà trả lời đc.Chim chọi hay hót thì cứ lên bàn là bít chuẩn nhất.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên