HN- Đổi sơn ca huế lấy chim hay phụ kiện gì hay hay

sircong

Thành Viên
Điểm
18
Cao hứng đi mua em sơn ca mộc dở về nuôi đc 3 tuần thì bị mắng vì cát, cám, kê vãi ra nhà.e muốn đổi lấy 1 loại chim hót gì khác hoặc lồng chòe lửa size trung đẹp đẹp tí.chim e là sơn ca Huế, móng mỏ đầy đủ, nắng thấy dựng mào chạy tung tăng, ăn uống như lợn vãi đầy nhà, kèm luôn lồng sơn ca chợ. Có nhu cầu đổi chào mào miền trong bộ nhỏ giọng loằng ngoằng tí, họa mi, chòe than, chòe lửa thuần tí, mau mỏ chấp nhận tật lỗi ngoái ngửa lộn nhưng đừng mất móng là đc. chim e định giá tầm 800k kèm lồng. các bác muốn đổi gì cứ để lại cái ảnh.tối về e up ảnh rồi đưa số đt lên sau

Ðề: HN- Đổi sơn ca huế lấy chim hay phụ kiện gì hay hay

minh co e lua bac 1 mua long rui vua thay long xong dang bat dau vao lua pm 0968626115

minh co e lua bac 1 mua long rui vua thay long xong dang bat dau vao lua pm 0968626115
bác cứ làm mấy phô ảnh hay clip lên.tối e về cũng làm cái ảnh hay clip cho sinh động topic.hợp lý e cho sang ngang luôn.sợ sơn ca lắm rồi :D

Đổi than bắc 3 mùa thuần đét chân đi bốt rồi. mỗi tội thay lông xong mới sinh tật thỉnh thoảng lộn santo hoặc vẹt Ngực Hồng trống đang ra mỏ đỏ tầm 8,5 tháng không bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đổi than bắc 3 mùa thuần đét chân đi bốt rồi. mỗi tội thay lông xong mới sinh tật thỉnh thoảng lộn santo hoặc vẹt Ngực Hồng trống đang ra mỏ đỏ tầm 8,5 tháng không bạn
bác cứ cho e cái ảnh lên cho nó thoải mái.sơn ca nhà e đây

lạnh lại bị đói vì e về muộn vừa cho ăn xong nên trông có vẻ thuần :)).lát có cái clip e nó chén kê như chết đói luôn.mạng chậm nên up hơi lâu
<------ Bổ sung bài viết ------->
các bác có đổi thì xác định đổi ngang kèm lồng luôn cho e nhé vì e hết sạch tiền rồi. số đt e:0915110485
<------ Bổ sung bài viết ------->
http://www.youtube.com/watch?v=M40LpHBk5hw&feature=youtu.beăn kê như nhợn luôn.khổ thân cả ngày nhịn đói :(

bác cứ làm mấy phô ảnh hay clip lên.tối e về cũng làm cái ảnh hay clip cho sinh động topic.hợp lý e cho sang ngang luôn.sợ sơn ca lắm rồi :D
Minh dung dt cui nen k chup dc anh. Chim minh vua thay long xong chuyen suot ngay dong tuy hung kem long 68 nan day du pk. Chim co sao noi vay

bac o dau vay.lua cua bac duoi bao nhieu va co dut sau de dc ko a

Duoi tam 15 dut sau de thoai mai. Co 1 e lua nam duoi ngan bat cua thang bts dc 6 thang thay long gan xong . Tat ca chim k tat loi du la mho nhat. Ban o dau vay

e ket con lua nam duoi ngan cua bac hehe.e o Nga Tu So.bac doi kem long luon cho e nhe.bac suy nghi ki di.nuoi son ca ban lam day.e mau nuoi nhung dc may tuan la nan luon roi :(

Minh chua nuoi bao gjo. Thu nuoi xem sao.e lua bac choi hay hon nhung e nam gjo dong moi chi tuy hung thoi.ban thich long vuong hay long tron

Minh chua nuoi bao gjo. Thu nuoi xem sao.e lua bac choi hay hon nhung e nam gjo dong moi chi tuy hung thoi.ban thich long vuong hay long tron
chòe nam chắc bộ nhỏ hơn đúng không bác.nếu nhỏ hơn thì bác đổi cho e.còn lồng thì lồng nào cũng đc.bác thích cái nào hơn thì giữ lại, để cái ko thích cho e.lồng e là 5 vanh hàng chợ thôi, nhưng áo bị hỏng khóa.nếu e với bác gần thì giao lưu luôn còn xa quá thì chia đôi cơn mơ, cầm ra điểm giữa 2 nhà cũng đc

chòe nam chắc bộ nhỏ hơn đúng không bác.nếu nhỏ hơn thì bác đổi cho e.còn lồng thì lồng nào cũng đc.bác thích cái nào hơn thì giữ lại, để cái ko thích cho e.lồng e là 5 vanh hàng chợ thôi, nhưng áo bị hỏng khóa.nếu e với bác gần thì giao lưu luôn còn xa quá thì chia đôi cơn mơ, cầm ra điểm giữa 2 nhà cũng đc
e nam bo be ti neu ban lay minh gui xe xuong ben giap bat roi ban ra lay.vi minh k di dc .xe quen gui chim thuong xuyen nen ban yen tam.o nga tu so minh gluu cung duyphamle2205,tungchoe rui

minh lay chim cua ban thi ko ngai.quan trong minh muon ban nhin thay chim cua minh roi gap nhau cho thoai mai.neu giao luu thi ban gui chim nha ce cho minh roi minh cam son ca ra dua nha xe chuyen ve cho ban hay nhu the nao.bac o dau ma lai ko di dc

Minh o vinh yen. Minh hay chuyen benh nhan xuong bach mai hnao minh xuongthi gluu. Trua mai khoang 11 h chim xuong den ben xe giap bat thi ban gui chim ve theo xe cho minh cungdc

Ban gui cho minh sdt nhe............

0915110485.e post o tren roi ma.e so gui bac lai ko vua y thoi.vi e noi that la cung tap choi son ca thoi nen cung chang hieu lam dau.ve no ko hot hay tat loi gi lai phien phuc thoi.nha gan nhau trao doi lai con de.neu bac van xac dinh doi thi mai e voi bac giao dich thoi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên