hn, giú đỡ gáy quá căng

blod9000

Thành viên Mới
Điểm
1
nhà có chú gáy rất thuần, gáy suốt ngày, gáy nhiều quá, làm sao giờ ? ae giup m với?

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Ðề: hn, giú đỡ gáy quá căng

bạn có vấn đề à .người ta nuôi cu gáy thì chỉ mong nói gáy nhiều gù nhiều ,còn bạn thì keo làm sao thật khó hiểu quá...........................

chảnh như chim cảnh !!!!!!!!!!!!!!

Bán cho mình thế là xong......................;))

nếu chim gáy nhiều quá ko chịu đc thì bán lại cho mình...thế là xong...0979 6543 79

đúng là nếu ai k thích gáy thì cứ nghe nó cù cù cù cả ngày cũng thấy mệt óc lắm,. nhà mình cũng có em gáy khách đang căng đét lúc nào cũng máy cánh, thấy bóng người là gù điên cuồng, còn k thì cứ đứng im cắm đầu chổng đít cục cù cù cả ngày cả tối, đến mình cũng thấy chóng mặt hoa mắt với nó. lúc nào mà thấy điếc tai buốt óc quá lại bỏ nó xuống đất, nó hết gáy chỉ lai rai, hoặc tối bỏ vào nhà vs đóng cửa lại. con này mới mua được 2 tuần mà nó căng phát sợ.

nuôi gáy chỉ mong nó nổi nhưng đến lúc nó nổi thì mình hết chịu nổi, làm cả mấy e mộc dở tịt k hé 1 tiếng nào, sợ thật

Bạn kiếm con mèo già già chút, cho nó chơi với con cu 1 ngày, à một lát thôi cũng được. Đảm bảo con cu câm mồm dài dài.

Ko cần nếu ở hn alo cho mình mang e cu gáy sang cho đá nhau 1 trận hết căng ngay đảm bảo luôn trong 1 thời gian dài gáy gù theo sự đk của con người ko gáy bậy bạ nữa

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên