HN- Hà Đông Cần GL một em chào mào mồi.

Dat1980

Thành viên Mới
Điểm
1
Mình có một chiếc đồng hồ RoLex vừa Cơ, vừa lên giây cót, Hàng đẹp của thụy sỹ. Thời trang và Nam tính. Mình muốn đổi lấy một em chào mào mồi Họng bò hay hót. mào lân hoặc đổ lân. để đi bẫy, vì mình thích bẫy chim cò. AE ai có chào mào mồi có nhu cầu GL 0984159698

Ðề: HN- Hà Đông Cần GL một em chào mào mồi.

bạn định giá cái đồng hồ của bạn bao nhiêu. gửi mình ít ảnh vào mail [email protected] được không?

Mình định giá chiếc đồng hồ mình tầm 2,5tr. Ok mình đã gửi bạn xem mẫu đồng hồ. Chiếc của mình còn mới. Bạn có chim mồi tốt àh. Chim gốc ở đâu vậy. Mình có thể đem đi tex thử ko .

Cái này cugx tiện, tiết kiệm đc khá nhiều thời gian

Ðề: Re: HN- Hà Đông Cần GL một em chào mào mồi.

Mình định giá chiếc đồng hồ mình tầm 2,5tr. Ok mình đã gửi bạn xem mẫu đồng hồ. Chiếc của mình còn mới. Bạn có chim mồi tốt àh. Chim gốc ở đâu vậy. Mình có thể đem đi tex thử ko .

mình có con mồi huế. mồi cứng. chim hơn 3 mùa rồi. 2 mùa lồng bẫy rồi. không tật lỗi. bạn gửi ảnh cho mình. nếu ok bạn cứ qua chô mình sách chim đi tes có sản phẩm rồi nói chuyện. dù bạn không mua chim thì mình cũng tặng bạn sản phẩm đó.hihi. mình không nuôi chim bắc. bẫy được toàn cho thôi.

Ðề: HN- Hà Đông Cần GL một em chào mào mồi.

Cho xem ảnh cái đồng hồ cái bạn ơi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên