HN-Khoe tiếp 1 em chiến 75gr

vancuong_hn

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Czech Republic và Hà Nội
....................................................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: HN-Khoe tiếp 1 em chiến 75gr

đầu mặt giầy . mắt đóng đặc. chim quá đẹp. mạo muôi tí em lại không khoái cái chấm đen ở chân

Không được rồi anh ơi! Cho em thôi ;)) =P~=P~=P~

con chim này bác cân kiểu già mà đc 75kg, chim xấu quắc à...thả thôi. khi nào thả bảo e trước để e mang bẫy xuống nhé...kakaka\m/

đầu mặt giầy . mắt đóng đặc. chim quá đẹp. mạo muôi tí em lại không khoái cái chấm đen ở chân
tks em..a cũng hỏi mấy ae chơi hm,nốt ruồi ở chân thì làm sao,ae chỉ nói mỗi 1 câu,đó là điều đặc biệt,đặc biệt ở chỗ nào thì a chịu,nhưng con này rất lì và đòn khóa khá tốt e ah,khóa đều cả 2 chân..hay là điều đặc biệt nó nằm ở chỗ đó...

đúng là đặc biệt con chim quá đẹp chân nầy không khóa hay mói lạ em nó đuỏc mấy cái xuân rồi anh...em có con chân y vhủ con của anh toàn là bóp mặt khóa rất hay...

chơi chim chọi ko nên quan trọng hóa vấn đề... 1 khi chim đã chọi rồi thì quan trọng gì xấu đẹp... quan trọng là con chim đó nó chọi như nào và kiểu nào thôi. chim đã chọi nhau đòn lối tốt + gan thì đó là bằng chứng cụ thể nhất... đến lúc này ta ko nên phán xét chi tiết về hình thức nữa.. vừa muốn chim hay chim tài lại còn đẹp tuyệt đối thì lấy đâu ra.

tks em..a cũng hỏi mấy ae chơi hm,nốt ruồi ở chân thì làm sao,ae chỉ nói mỗi 1 câu,đó là điều đặc biệt,đặc biệt ở chỗ nào thì a chịu,nhưng con này rất lì và đòn khóa khá tốt e ah,khóa đều cả 2 chân..hay là điều đặc biệt nó nằm ở chỗ đó...
Hix theo tôi việc có chấm đen ở chân hay không có thì đó là chuyện BT thôi. Cũng như một con chim mộc bắt về làm gì chân đã lên vẩy? Vấn đề chim cò khó nói lắm nếu con chim chân không khô thì nói là chân ướt không chơi được, cánh ngắn, đuôi mỏng... nốt đen ở chân đó chỉ là vẩy khô mà thôi còn vấn đề cần thẩm định đó là tố chất của con chim.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên