HN_ Chán chơi tly cu gáy

HoHoHa

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: HN_ Chán chơi tly cu gáy

Nhìn bộ cườm ko này, ko biết chất giọng ntn?

bác cho xin cái clip nhé, e cúng đang muốn bắt 1 con

Loại này mà quay đc clip mới tài đây. nhìn cái chân mốc trắng thì tuổi thọ ngoài rừng cũng khá nhiều niên. Để thuần đc nó cũng mất 1 cơ số năm. Chim miền

Loại này mà quay đc clip mới tài đây. nhìn cái chân mốc trắng thì tuổi thọ ngoài rừng cũng khá nhiều niên. Để thuần đc nó cũng mất 1 cơ số năm. Chim miền
nhìn như thế nào thì biết chim miền bác ơi, chim gáy tầm nửa năm với 1 năm hầu như con nào chẳng mốc trắng, con chim 5 năm tuổi rừng mới bẫy về sợ nó cũng đỏ hết chân chứ làm gì còn mốc, nuôi vài tháng lại mốc trắng thôi mà

Mã này miền bắc k có đâu. Cùng lắm chỉ là lai với chim bắc thôi. Con này chắc chắn già rừng chân mới mốc trắng thế này. Chẳng có con mộc nào chim 1 năm rừng mà về nuôi 1 năm chân mốc lên thế này cả. Con gáy chân đã mốc thì nuôi kiểu gì nó cũng mốc trắng thế này. K bao giờ đỏ lại

nhìn như thế nào thì biết chim miền bác ơi, chim gáy tầm nửa năm với 1 năm hầu như con nào chẳng mốc trắng, con chim 5 năm tuổi rừng mới bẫy về sợ nó cũng đỏ hết chân chứ làm gì còn mốc, nuôi vài tháng lại mốc trắng thôi mà

Em thấy các pro cứ bình luận về chân mốc với chả không mốc làm gì ấy nhỉ? Chẳng lẽ các pro đi mua Gáy lại chỉ chăm chăm xem chân chim có mốc trắng ko là bắt ah? Em nghĩ thì tố chất, chất giọng con chim mới là cái đáng bàn. Chim già mà không hay nuôi tốn cơm gạo. Vì vậy chủ thớt cho cái clip anh em thẩm sẽ tốt hơn đấy ạ. Thank!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên