Hỏi chỗ dãi dợt CM ở HN

Duck

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Lào Cai
Em mới chuyển ra Pháo đài Láng, các bác cho em hỏi gần khu này có điểm dãi chim nào ko ạ. Bác nào biết cho em xin địa chỉ và lịch dãi chim với ạ.
Thân chào!

Ðề: Hỏi chỗ dãi dợt CM ở HN

sao không ai giúp em vậy.....
các ae cm đâu hết rồi

nhiều lắm bạn à,lên google tìm các clb chơi chào mào là ra liền mà.Bạn cũng có thể dãi chào mào ở hồ Hale thứ 3,5,7

Em mới chuyển ra Pháo đài Láng, các bác cho em hỏi gần khu này có điểm dãi chim nào ko ạ. Bác nào biết cho em xin địa chỉ và lịch dãi chim với ạ.
Thân chào!
em ra đúng chùa láng nhé.. có hội rất to gọi là hội chim chùa láng , mới thành lập. nhưng rất nhiệt và nóng.. vào hội ý luôn đi.. hội dãi 2. 4. 6. 7 .8 luôn em nhé,< đấy là địa chỉ gần nhà em nhất.xa tí em có hội quan nhân. trung hòa và nguyễn khánh toàn. đều dãi thứ 3.5.7.và 8.> vào sáng nhé/,,

chỗ các bác thích nhỉ ở em chẳng có lấy 1 cội nào. buồn quá.

thế chỗ em ở đâu vậy.. anh thấy tỉnh nào mà chẳng có cội

em ra đúng chùa láng nhé.. có hội rất to gọi là hội chim chùa láng , mới thành lập. nhưng rất nhiệt và nóng.. vào hội ý luôn đi.. hội dãi 2. 4. 6. 7 .8 luôn em nhé,< đấy là địa chỉ gần nhà em nhất.xa tí em có hội quan nhân. trung hòa và nguyễn khánh toàn. đều dãi thứ 3.5.7.và 8.> vào sáng nhé/,,
Hội Quan Nhân dãi ở địa điểm nào vậy bác? Bác cho địa chỉ cụ thể được không? Thanks bác

Thân chào!
sáng thú 7 cafe ở hoàng ngoc phách cũng có đấy..............

em ở Hải Dương ạ nhưng mà không phải là ở TP Hải Dương mà em ở huyện Kinh Môn cơ.lên chẳng có cội mà dượt anh ạ.

cảm ơn anh nhé.
CN này e ra luôn.

cafe chim 275 hoàng hoa thám, ngay mặt đường, đối diện dốc tam đa cũng ổn đó bạn

Hồ Chí Minh thì ra chỗ công viên Lê Thị Riêng nha mấy bác

bạn ở pháo đài láng thì có thể ra những điểm sau để dãi chim:- Ngõ 157 Phố Chùa Láng Cổng Sau Trường Cấp 2 Nguyễn Văn Huyên (CLB chùa láng)
- Cafe Lâm, Số 24B - Ngõ 110 - Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - HN (Hồ Trung Kính) - của clb Trung Hòa
- 79 Đặng Văn Ngữ, điểm dãi mới do A Đức mở ra sau khi HC bị giải tỏa

bạn ở pháo đài láng thì có thể ra những điểm sau để dãi chim:- Ngõ 157 Phố Chùa Láng Cổng Sau Trường Cấp 2 Nguyễn Văn Huyên (CLB chùa láng)
- Cafe Lâm, Số 24B - Ngõ 110 - Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - HN (Hồ Trung Kính) - của clb Trung Hòa
- 79 Đặng Văn Ngữ, điểm dãi mới do A Đức mở ra sau khi HC bị giải tỏa
cảm ơn anh nhé.
ra 157 chùa láng cho gần thôi a à

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.