HỎi giÁ cu bẠch ĐỀ

okmllnrdxt

Thành Viên
Điểm
6
Em cÓ 1 chÚ bẠch ĐỀ mÚn bÁn mÀ chƯa bÍt giÁ cẢ thẾ nÀo cÁc bÁc chƠi cu cho em bÍt giÁ sÀn cỦa em nÓ nha.
Em Ở cao bẰng cu em bẮt trÊn rỪng vỀ chƯa dẠn lẮm

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Ðề: HỎi giÁ cu bẠch ĐỀ

sao ko bác nao giup em thế ..............................

hix ko trêu em chứ bit thi giup em một tí

bac jay dinh vao chu de moi nhat cua em có ảnh dáy bác phán hộ em với

Bạch đề mà nó đi cùng với bạch hậu nữa chắc giá đến 1,5tr đó =P~
Đùa thôi nếu chỉ 1 móng bạch đề còn không có gì quý khác hoặc tổng thể chim kém thì nói thật bạn đừng giận nhé bạn bán được 300-500k là cùng đó là bán cho mấy người biết chơi chim còn nếu bạn gặp gà mới chơi chim thì chắc cũng phải bán được tầm 1-1,5 củ còn nếu mà con chim nó hội tụ nhiều điểm tốt + bạch đề 1-2 móng, Với lại còn tùy xem nó gáy trơn hay có gì không nữa thì giá có thể từ 2-5tr là chuyện bình thường.
Còn đối với cá nhân mình con chim chỉ có 1 điểm nổi bật còn tổng thể kém thì cho mình cũng chẳng nuôi làm chi tốn thóc, chật nhà

Tiện topic hỏi giá này cho em hỏi ké với. Nếu 1em cu mà 2chân đều đen hết thì giá khoảng bao nhiêu ạ?

Bạch đề mà nó đi cùng với bạch hậu nữa chắc giá đến 1,5tr đó =P~
Đùa thôi nếu chỉ 1 móng bạch đề còn không có gì quý khác hoặc tổng thể chim kém thì nói thật bạn đừng giận nhé bạn bán được 300-500k là cùng đó là bán cho mấy người biết chơi chim còn nếu bạn gặp gà mới chơi chim thì chắc cũng phải bán được tầm 1-1,5 củ còn nếu mà con chim nó hội tụ nhiều điểm tốt + bạch đề 1-2 móng, Với lại còn tùy xem nó gáy trơn hay có gì không nữa thì giá có thể từ 2-5tr là chuyện bình thường.
Còn đối với cá nhân mình con chim chỉ có 1 điểm nổi bật còn tổng thể kém thì cho mình cũng chẳng nuôi làm chi tốn thóc, chật nhà

bac xem ho em

em no con nhat lam vao gan la xu long roi nhay lung tung co lam moi chup dc.
em doc dc 1 topic bao vặt bớt long duoi+cánh thi no thuan nhanh nen em vặt luon hĩ nhin em no tan ta qua

chang bao gio thay xu nhu the dau. luc chup tu nhien nhu the bt vao gan la no nhay len roi

chim cu gay bạch đề cũng là chim quý , nếu chim mộc giá vô cùng lắm chủ yếu là con ai người đó đạt tên thôi. Người chơi cu gáy lâu năm quan trọng là tiếng gáy là nước đấu, tớ ví dụ nhé; quý hiếm giọng thổ đồng, còi tông, kim vắt... nói chung là giọng hay. còn hình thức chim gáy bạn thế là ổn rồi. Còn mỗi cái giá bạn cho em về chủ mới thôi, mà vấn đề nữa chim gáy đấy có gáy đủ tiếng không?, còn gáy thừa thì đem nấu xôi thôi bạn a! có đôi dòng tâmm sự về cu gáy có gì mong bạn bỏ qua nhé!

chim cu gay bạch đề cũng là chim quý , nếu chim mộc giá vô cùng lắm chủ yếu là con ai người đó đạt tên thôi. Người chơi cu gáy lâu năm quan trọng là tiếng gáy là nước đấu, tớ ví dụ nhé; quý hiếm giọng thổ đồng, còi tông, kim vắt... nói chung là giọng hay. còn hình thức chim gáy bạn thế là ổn rồi. Còn mỗi cái giá bạn cho em về chủ mới thôi, mà vấn đề nữa chim gáy đấy có gáy đủ tiếng không?, còn gáy thừa thì đem nấu xôi thôi bạn a! có đôi dòng tâmm sự về cu gáy có gì mong bạn bỏ qua nhé!
Hì hì làm gì mà nặng lời thế chưa gì đã đe náu xôi . thừa hay dủ quan trọng gì đau nhưng nhìn chú bổi này thì cũng tạm được roài với mình thì giá để em này ra đi dao động từ 300k-1tr tùy vào người mua

Tiện topic hỏi giá này cho em hỏi ké với. Nếu 1em cu mà 2chân đều đen hết thì giá khoảng bao nhiêu ạ?
Theo chú thì đen hết là đen như thế nào? chim già hay chim non? chứ đen như nhọ nồi thì chỉ có nấu xôi thôi >:) Vài bữa nữa để tôi chụp cho a e coi con chim dị dạng tôi mới bẫy được vì đang chữa đau mắt cho e nó. Tôi yêu con này nhất và kỳ vọng nó sẽ là 1 con chim hay trong nay mai. Nó dị dạng đến mức là mắt hơi lé, chéo cánh toàn phần nhưng 1 cánh nó lại vểnh lên trong lạ lắm + mỏ hở và vẹo hẳn sang 1 bên, lông thì khỏi phải bàn tiền xanh ngắt hậu xám xịt chân tím bầm.

theo chú thì đen hết là đen như thế nào? Chim già hay chim non? Chứ đen như nhọ nồi thì chỉ có nấu xôi thôi vài bữa nữa để tôi chụp cho a e coi con chim dị dạng tôi mới bẫy được vì đang chữa đau mắt cho e nó. Tôi yêu con này nhất và kỳ vọng nó sẽ là 1 con chim hay trong nay mai. Nó dị dạng đến mức là mắt hơi lé, chéo cánh toàn phần nhưng 1 cánh nó lại vểnh lên trong lạ lắm + mỏ hở và vẹo hẳn sang 1 bên, lông thì khỏi phải bàn tiền xanh ngắt hậu xám xịt chân tím bầm.
hix nẾu nhƯ bÁc tẢ thÌ chÚ nÀy chẮc bẮt o vung rỪng bi chẤt ĐỘc mÀu da cam :))
cho ae chiem ngƯỠng tÍ

chào bạn jaydinh.bạ đừng bán.bạn cứ đễ nuôi đi ,xem thư thời gian sau như thế nào rồi tính

hix nẾu nhƯ bÁc tẢ thÌ chÚ nÀy chẮc bẮt o vung rỪng bi chẤt ĐỘc mÀu da cam :))
cho ae chiem ngƯỠng tÍ
hehehehe cái này mới chuẩn nè khả năng chất độc thật mà cũng hi vọng với cái kiểu chất độc đó mà nó có giọng gáy cùng kiểu gáy cũng độc nữa thì khỏi phải nói

mình cũng mới nhập khẩu 1 em tất cả các móng có màu ngà trắng và có 1cái lông trắng ở cánh, chim cũng khá thuần, các bác xem giá của em nó đc khoảng bn? vì em cũng đang cần tiền nên mới hỏi.em muốn up hình của em nó nhưng ko biết up,bác nào biết chỉ giùm em nhé.thank các bác

quên mất,em ở tân hội-đan phượng-hà nội, bác nào ở gần thì giao lưu nhé sđt 0979761655

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên