Hỏi về khuyên líu giọng chòe

Dương_Dũng

Thành viên Mới
Điểm
1
các bác cho em hỏi khuyen líu giọng chòe có hiếm không,em có 1 con nuôi được 1 tuần hum nay treo em nó lên cây thấy nó líu giống chòe than hót ý, không phải là hót chuyện nhé

Ðề: Hỏi về khuyên líu giọng chòe

Bạn up clip lên sẽ chính xác hơn, có nhìu con hót chuyện to, mỏ vẫn mở tưởng như líu nhé...

Líu giọng chòe không hiếm, chỉ có điều có chòe liên tục hoặc chòe sổng mới hiếm bác ah, nhưng dù sao có tý pha chòe đều là hay rồi

mà chim bạn là chim non mùa này hay bánh tẻ ,nếu 2 loại này mùa sau chưa chắc đc nghe tiếng chòe

mà chim bạn là chim non mùa này hay bánh tẻ ,nếu 2 loại này mùa sau chưa chắc đc nghe tiếng chòe

Mình đang có 1 con nuôi được 3 năm lồng rồi vẫn líu chòe xòe đuôi bình thường, thay được mấy vụ lông rồi.

Mình đang có 1 con nuôi được 3 năm lồng rồi vẫn líu chòe xòe đuôi bình thường, thay được mấy vụ lông rồi.
con của em thích líu chòe cho líu chòe, thích líu thường cho líu thường. em mua con khuyên nhựa về để trong lồng, sau đó mở file là nó líu chòe

mình không biết non hay già, mua trong lồng tập trung mà.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bạn up clip lên sẽ chính xác hơn, có nhìu con hót chuyện to, mỏ vẫn mở tưởng như líu nhé...
chim mộc mình không lại gần để quay được:(
Líu giọng chòe không hiếm, chỉ có điều có chòe liên tục hoặc chòe sổng mới hiếm bác ah, nhưng dù sao có tý pha chòe đều là hay rồi
sáng nay mình ngồi canh thì 10 lần mở mỏ thì 9 lần có giọng đó, nhu the có được không.

sáng nay mình ngồi canh thì 10 lần mở mỏ thì 9 lần có giọng đó, nhu the có được không.
Như thế thì quá ngonm rồi, bác dăng clip lên cho mọi người cùng chia sẻ nhé
con của em thích líu chòe cho líu chòe, thích líu thường cho líu thường. em mua con khuyên nhựa về để trong lồng, sau đó mở file là nó líu chòe
Vậy thì mình mới tậu được con chim khuyên hót giọng chào mào=))=))=))=))=))=))=))

Như thế thì quá ngonm rồi, bác dăng clip lên cho mọi người cùng chia sẻ nhé

Vậy thì mình mới tậu được con chim khuyên hót giọng chào mào=))=))=))=))=))=))=))
nghe bác nói khuyên hót giọng cm em mới nhớ, mấy hôm nay con chòe than nhà em nó hót giọng y cm, chăc nó mới bắt trước nghe buồn cười lắm.bác cho em hỏi có ai gặp trường hợp như em chưa nhỉ.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên