Hỏi về lồng bẫy khuyên 4 cửa?

colamtyko

Thành viên Mới
Điểm
0
Số là em mới mua 1 cái lồng bẫy khuyên loại 4 cửa nhưng chưa biết cách sử dụng nên mong các pro chỉ giáo tận tình giúp em. Thanks all!

Ðề: Hỏi về lồng bẫy khuyên 4 cửa?

ạc bác đùa hay thật vậy , cái đó bác vót mấy cái que to hơn cái tăm nhọn 1 chut và ngắn tầm 2 đốt ngón tay , bác kiếm thêm 1 đoạn dây si măng buộc vào là đc mà . nếu lồng bác có lò xo rồi thi làm như thế còn chưa có thì buôc = dây chun

Cách bẫy khuyên kiểu úc đây :

Lấy mấy cái tăm hương dài khoảng 10cm buộc chân lại và nhét vào giữa 1 bông hoa giả màu đỏ (như cái vó úp tôm ngược ý), đầu tăm hương chấm keo sedog vào (loại 20k/lọ 100 mml) rồi buộc dây chỉ trắng treo ngược lên cây, tối treo, sang sớm ra mà gỡ xuống, 1 biển luôn nhé. :))

Cách bẫy này hiệu quả cao nhưng lông dính keo hơi te tua 1 tí, nhưng dù sao thì chim mộc vào cám nó cũng thay lông mà, nên xong lông đẹp đẽ mới líu được.

chỗ mình bán lồng 4 cửa nó làm hết cho rồi chỉ việc về bẫy thôi :D

...........................................................................30kt

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Cách bẫy khuyên kiểu úc đây :

Lấy mấy cái tăm hương dài khoảng 10cm buộc chân lại và nhét vào giữa 1 bông hoa giả màu đỏ (như cái vó úp tôm ngược ý), đầu tăm hương chấm keo sedog vào (loại 20k/lọ 100 mml) rồi buộc dây chỉ trắng treo ngược lên cây, tối treo, sang sớm ra mà gỡ xuống, 1 biển luôn nhé. :))

Cách bẫy này hiệu quả cao nhưng lông dính keo hơi te tua 1 tí, nhưng dù sao thì chim mộc vào cám nó cũng thay lông mà, nên xong lông đẹp đẽ mới líu được.

hiệu quả thế thì người ta làm lồng bẫy khuyên bán cho Úc à bác hehe

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên