hôm nay lại bẫy được em khuyên đực.vui ghê.

lã bố

Moderator
Điểm
38
sáng nay vác lồng ra cây liễu để bẫy khuyên. tầm 3 tiếng sau có em khuyên bị dính bẫy. nhìn em nó thì đầu bẹt,mắt xếch lên trên đỉnh đầu.thổi tu thì đúng chim đực. em đoán chim này thuộc loại già rồi. hí hí, sướng thế.

Ðề: hôm nay lại bẫy được em khuyên đực.vui ghê.

Chúc mừng bác chủ thớt nhé! Chăm em nó tốt sẽ có chim hay! Nghe bạn kể thì tướng con chim đó dữ lắm đó hiii! Thân!

Thổi tu thì cũng tùy thôi, vớ vẩn gặp con mái già tu tòn cộm hơn cả con đực non :D, để ý cứ chuyện là Ok rồi.

Thổi tu thì cũng tùy thôi, vớ vẩn gặp con mái già tu tòn cộm hơn cả con đực non :D, để ý cứ chuyện là Ok rồi.
chim đực bác à. em đã xem rồi, cho em nó tĩnh dưỡng 1 thời gian đã. rồi em cho nó vào khuân khổ. em nó mà líu thì em mua ngay cái lồng xịn cho em nó

chim đực bác à. em đã xem rồi, cho em nó tĩnh dưỡng 1 thời gian đã. rồi em cho nó vào khuân khổ. em nó mà líu thì em mua ngay cái lồng xịn cho em nó

Chúc mừng bác bẫy được em đực nhé! Chúc bác có con chim cực cực cực hay.

chim già vào cám líu thì nhanh lắm, chúc mừng chủ thớt

ước gì mình cũng dc như bác ấy

bác giống em,hjhj, cũng vừa bẫy được 1 em đực nhưng phải cắt lưới mới lấy em nó ra được, đang đi tìm mua lưới để lắp vào đây

bác giống em,hjhj, cũng vừa bẫy được 1 em đực nhưng phải cắt lưới mới lấy em nó ra được, đang đi tìm mua lưới để lắp vào đây

Bác này sáng vừa mua lồng và chim mù 1 mắt mà đã có hàng rồi à hiI! Chúc mừng bác nhé!:-bd

xin chúc mừng. hx. số mình cứ có chim hay bẫy đc hay mua đc đều xổng hoặc nhát quá đâm qua nan lồng bay mất luôn :(

chúc mừng bác nha sáng nay e cũng dc 1 em nhưng còn chưa biết đực hay cái

chúc mừng bác nha sáng nay e cũng dc 1 em nhưng còn chưa biết đực hay cái

thổi tu là biết ngay ấy mà bác ơi. em trước gà lắm. nhưng hồi lên diễn đàn nhiều nên đỡ gà hơn

chúc mừng bác chăm tốt nhé bác :) chim giờ càng ít giờ muốn đi bẫy chim cũng chả có chỗ :(

chúc mừng bác chăm tốt nhé bác :) chim giờ càng ít giờ muốn đi bẫy chim cũng chả có chỗ :(
giờ bọn nó toàn chơi kiều càn quét bằng lưới thì làm gì còn. chúng nó định bắt hết khuyên ấy mà. làm thế năm sau ko có con nào giám về, mà làm gì có còn con nào để sinh sản đâu

chúc mừng bác nhé;))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Tin tay trong – Tiếp thị liên kết với Dienmay.com

Theo nguồn tin từ một anh bạn làm việc tại Dienmay.com (Thuộc thegioididong.com, hiện tại Dienmay.com đang triển khai một chương trình tiếp thị liên kết (Affiliate Marketing) khá hoành tráng.

Cũng như Lienket123.com, chương trình không cho phép đăng ký thành viên trực tiếp mà phải thông qua người giới thiệu. Việc này sẽ tạo điều kiện thuận lợi cho bạn xây dựng đội ngũ tuyến dưới.

Để có hướng dẫn chi tiết và tham gia chương trình bạn hãy nhắn tin theo cú pháp

GD huongdan gửi đến 8090
(500 VND / tin nhắn)

Chương trình vẫn chưa chính thức triển khai và vẫn trong giai đoạn khảo sát, xây dựng hệ thống. Bạn có thể tranh thủ cơ hội này để xây dựng một đội ngũ tuyến dưới (Sub-Affiliate) hoành tráng.

Chúc bạn thành công!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên