hôm nay mới dc chiêm ngưỡng dàn cu nhà bác manhhahp

zhuge liang

Thành Viên
Điểm
18
lâu lắm rồi từ ngày chuyển công tác ra hp hẹn mấy lần nhưng hn mới đến dc nhà bác ấy chơi nhìn dàn chim mà thèm quá nào là com mắt lé(nó nhìn thằng bạn hóa ra nhìn vợ bạn) nào là con cườm sư tử những hàng cườm thẳng tắp nào là con liên hoàn cườm cườm của nó như đeo tràng hạt của lỗ chí thâm to tướng nào con mắt đỏ như trâu dái.còn nhiều con nữa mang máy ảnh đi mà quên ko mang pin nên ko chụp dc.nói chung dàn chim nhà bác ít người chơi có đấy,chúc bác sưu tập dc những con đẳng cấp,em về mà cứ thích mãi quả là công phu công phu...

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: hôm nay mới dc chiêm ngưỡng dàn cu nhà bác manhhahp

thường thôi.hôm nào bạn gé qua nhà mình chơi mình cho bạn xem giàn chim của mình.15 con mồi toàn chim thúc gù không chơi rất bài bản.con nào chơi dở sẽ tặng bạn.mình ở tp hải phòng

thật là, bác mang máy ảnh mà lại quên mang pin, để anh em còn mở rộng tầm mắt chứ. con mồi lé hình như bác hà đang bán thì phải. bác mhai cho anh em chiêm ngưỡng dàn nhà bác đi

Theo mình chơi cu gáy là sưu tầm giọng mới là chinhsconf về hình thức chỉ 1 phần nào đó thôi. Vd: 1 con mã phấn hồng, chân son nhưng giọng thổ pha và 1 con mã sẻ có giọng đặc thổ thì theo mọi người nên chọn con nào?

thường thôi.hôm nào bạn gé qua nhà mình chơi mình cho bạn xem giàn chim của mình.15 con mồi toàn chim thúc gù không chơi rất bài bản.con nào chơi dở sẽ tặng bạn.mình ở tp hải phòng
bac cho a em chut thong tin va dt di hom nao a em giao luu cu co

lâu lắm rồi từ ngày chuyển công tác ra hp hẹn mấy lần nhưng hn mới đến dc nhà bác ấy chơi nhìn dàn chim mà thèm quá nào là com mắt lé(nó nhìn thằng bạn hóa ra nhìn vợ bạn) nào là con cườm sư tử những hàng cườm thẳng tắp nào là con liên hoàn cườm cườm của nó như đeo tràng hạt của lỗ chí thâm to tướng nào con mắt đỏ như trâu dái.còn nhiều con nữa mang máy ảnh đi mà quên ko mang pin nên ko chụp dc.nói chung dàn chim nhà bác ít người chơi có đấy,chúc bác sưu tập dc những con đẳng cấp,em về mà cứ thích mãi quả là công phu công phu...

Cu của cu thủ thì hay là chuyện bình thường thôi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,441
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên