Hot!!! Cách Huấn Luyện Chim Sáo Bay Đi Bay Về Theo Lệnh Bằng Cần Sa (Thuốc Phiện ) Và Một Số Kinh Ng

Kevin*SaoNau

Thành Viên
Điểm
6
Hot!!! Cách Huấn Luyện Chim Sáo Bay Đi Bay Về Theo Lệnh Bằng Cần Sa (Thuốc Phiện) Và Một Số Kinh Nghiệm Về Chăm Sóc + Thức Ăn + Chữa Bệnh.
Khi đọc đến phần này thì sẽ có một số người sẽ không tin nếu không tin thì không cần đọc , tôi xin cam đoan đây là chuyện có thật và đang xảy ra kinh nghiệm này là do tôi tự tích góp và là bí quyết Gia chuyền Của một gia đình ở vườn quốc gia tôi đã test thử và thành công trên rất nhiều loài chim dường như loài nào củng được : Chòe , Chào Màu , Vẹt , SÁo , Nhồng , v.v.v
ĐầuTiên Mình Chia Thành 3 Phần : Huấn Luyện , Thức ăn , Chữa-Phòng Các Loại Bệnh.
Sau 3 Năm rong ruổi với nghiệp chơi chim cảnh và nhiều lần được giao lưu nói chuyện với các Cao Thủ Chơi chim thì mình ngộ nhận ra rất nhiều thứ đằng sau lưng người huấn luyện chim mà chúng ta , rất nhiều người vẫn chưa biết đó chính à huấn luyện bằng cần sa.
Vừa Nghe nói thì hơi có vẻ hơi vô lý vì chim đâu giống người nếu ăn thứ đó thì bị sốc thuốc tử ẹo rồi sao ? Hay Sau khi ăn thì nó nghiện khi không có thuốc thì sẽ ra sao ? vân sẽ có những câu hỏi như thế nhưng xin thưa các bạn đối với một liều ít ~1g-2g Cần Sa thì tôi xin chắc chắn với các bạn rằng Không Hề Gây Hại Lên Chim Của Bạn cho chỉ làm cho con chim hưng phấn và xem như món ăn không thể thiếu theo một thời gian cố định nào đó.
Cách Huấn Luyện : Huấn Luyện theo cách này tương đối dễ thời gian và công sức bỏ ra chỉ bằng 1/2 > 1/3 Theo huấn luyện truyền thống Đầu tiên thì Trộn thuốc chung với thức ăn cho chim ăn bình thường liều lượng 2gam qua ngày hôm sao cũng tầm time đó cho chim ăn y như thế qua ngày thứ 3 thì thả chim ra đảm bảo không bay 100% nếu có bay thì nó vẩn bay về sau hôm đó thì đến giờ cứ cho chim ăn thức ăn + 2g mà đóc vào đảm bảo với các bạn đối với họa mi thì cho ăn trước khi đấu thì ván đó ăn đức vì thuốc giúp sức khỏe của nó nâng lên 2 lần hót thì vô đối cứ cho ăn hằng ngày thì nhưng loài chim đem thi hót hay đấu thì có thể nói là Văn Võ Song Toàn Nếu vẫn chưa tin thì các bạn có thể hỏi mấy người xiếc thú ấy chó mèo , sư tử,cọp,v.v bọn họ toàn cho ăn cần sa cái này nước ta vẫn chưa cấm vì nó không gây nguy hiểm cho pet và được áp dụng trong gánh xiếc à quên nói đến đoạn cho ăn hằng ngày thì các bạn cho ăn bt nhé đến ngày thứ 5 thì thả chim ra tự do chúng sẽ bay đi chơi rồi tự bay về y như chim bồ câu.
Thức ăn ''Siêu Dinh Dưỡng Siêu Bồi Bổ Thể Lực''Cho Chim
Đầu Tiên tôi nêu ra một số hạt cho chim ăn được sau đó trôn thành hỗn hợp
Hột Bơ ( Trái Bơ Uống Sinh Tố)
Thịt Cá Biển
Thịt Bò
2 Con Dế
2 3 Giọt Dầu ô liu
1 Lòng Đỏ Trứng Gà
Mỗi Thứ Bằng 1 Lóng Tay nghiền nhỏ trộn thành hỗn hợp sẽ được nữa chén nước tương hỗn hợp bỏ vào lò Vi sóng hấp trong 3 phút Bỏ tủ lạnh cho chim ăn trong 3 ngày. thích hợp cho chim biết nói như nhồng sáo vẹt cưỡng v.v.v
Chú Ý : một số bạn sẽ không hiễu đoạn Hột Bơ SAu Đây Mình sẽ trình bày , hột bơ các bạn cắt ra thành hật nhỏ bằng hạt trân châu ( càng nhò càng tốt ) vì hật bơ giàu Protein kali photpho sắt kẽm tăng lưu thông máu nở cơ trị tiêu chảy Đặc biệt 40% trong nó là Vitamin E Bổ Mắt Vitamin B Bổ Máu Vitamin D tích hợp các chất canxi khoáng tạo nên khung xương chắc khỏe thích hợp chim chiến.
Còn Cái Phòng chữa bệnh Sory các bạn nhé mình có việc nên mai mình sẽ pots tiếp lên rất mong mọi người quan tâm cảm ơn đã xem chủ đề này.:x

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Hot!!! Cách Huấn Luyện Chim Sáo Bay Đi Bay Về Theo Lệnh Bằng Cần Sa (Thuốc Phiện ) Và Một Số Kinh Nghiệm Về Chăm Sóc + Thức Ăn + Chữ Bệnh

Vụ này lạ và độc- chim sáo thì ko cần cái này- chim gì thì ko biết. Mà chắc ko ai dám chơi đâu. Sợ công an nó túm cho ngồi nhà đá nuôi sáo luôn ak @@

Ðề: Hot!!! Cách Huấn Luyện Chim Sáo Bay Đi Bay Về Theo Lệnh Bằng Cần Sa (Thuốc Phiện ) Và Một Số Kinh Nghiệm Về Chăm Sóc + Thức Ăn + Chữ Bệnh

cần sa mua ở đâu thế cái này coi bộ hay ah,giống mấy người chuyên làm xiếc ah,họ cho ăn cái gì mà chim ko thèm bay cứ đậu trên tay có bay rồi cũng bay lại ah,có cách nào hay hơn mà không dùng cần sa ko,chứ mua cần sa vào nhà mát có người đưa cơm,ngồi đếm ngày nuôi chim thì toi ah

vụ này bữa nào có ae làm công an giả vờ mua số lượng về huấn luyện cho trại chim nhờ bác ấy lấy hàng hộ là xong. có người sờ gáy, ở nhà xây, cửa sắt, cơm nước có người đưa, ngủ có người canh luôn mới ghê chứ.

Đây là đề tài khá hấp dẫn, tránh để chủ thớt cụt hứng, anh em hô hào cỗ vũ nào! tránh gạch đá làm nản lòng chủ thớt. "Cần Sa" hay ma túy cũng có mặt lợi nếu ta dùng đúng cách và đúng trường hợp... chẳng hạn làm thuốc giảm đau chẳng hạn.
Chủ thớt cứ phát huy nhé!

cần sa mua ở đâu thế cái này coi bộ hay ah,giống mấy người chuyên làm xiếc ah,họ cho ăn cái gì mà chim ko thèm bay cứ đậu trên tay có bay rồi cũng bay lại ah,có cách nào hay hơn mà không dùng cần sa ko,chứ mua cần sa vào nhà mát có người đưa cơm,ngồi đếm ngày nuôi chim thì toi ah
Thưa Bạn Cần Sa Có thể mua ở vũ trường , trợ đen , hay các gánh xiếc nếu ở TPHCM thì kiếm dễ mà bạn giá cả cũng hợp lý 10g 80k Cần Xa khác thuốc lắc hay bạch phiến nó CÓ gây nghiện nhưng chi3 mức độ nhỏ không gây nguy hiểm trong gách xiếc thì người ta cho thú ăn thứ này không đấy bạn.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Đây là đề tài khá hấp dẫn, tránh để chủ thớt cụt hứng, anh em hô hào cỗ vũ nào! tránh gạch đá làm nản lòng chủ thớt. "Cần Sa" hay ma túy cũng có mặt lợi nếu ta dùng đúng cách và đúng trường hợp... chẳng hạn làm thuốc giảm đau chẳng hạn.
Chủ thớt cứ phát huy nhé!
Đúng đấy bạn nó được bào chế làm thuốc giảm đau thuốc an thần thuốc ngủ v.v.v nói chung là có lợi nhiều hơn là có hại

theo toi thấy mua cái loại mà người ta hay gọi là cứt gà sáp về đốt lên hòa chung với nước cho chim uống cũng dc,cái này gọi tên khác là xái thuốc phiện,có tác dụng giảm đau cực kỳ hay,loại này nhìn giống cứt gà nên gọi là cứt gà sáp,đốt lên nó đen thui hehe

Cái này hay đó ta, hôm nào ta mê chơi bida về trễ, lo chăm chym không giữ con....vợ nó càm ràm thì chơi vô 1 tí đảm bảo dễ ngủ và không bị nhức đầu...Hoho

Người còn không có mà hút nữa nói chi cho chim. Sang thấy ghê luôn!

cách huấn luyện này từ xưa đã có rồi, dùng thuốc phiện huấn luyện cho chim của mấy lão nhà giàu có vương giả muốn con chim lúc nào cũng lẽo đẽo theo sau mình , trừ khi bị nhốt trong lồng

cách huấn luyện này từ xưa đã có rồi, dùng thuốc phiện huấn luyện cho chim của mấy lão nhà giàu có vương giả muốn con chim lúc nào cũng lẽo đẽo theo sau mình , trừ khi bị nhốt trong lồng
đúng rồi đó bạn 10g 80k rẻ mà bạn
nhưng sao ít người quan tâm thế nhỉ ?

bác có bán không để em báo công an ạ. Bác chơi chim hay làm nô lệ cho chim mà phải khổ thế này.

Vụ này lạ và độc- chim sáo thì ko cần cái này- chim gì thì ko biết. Mà chắc ko ai dám chơi đâu. Sợ công an nó túm cho ngồi nhà đá nuôi sáo luôn ak @@
chim j muốn huấn luyện cũng phải cần chim biết nói cần hơn bạn thử đi rồi biết
bác có bán không để em báo công an ạ. Bác chơi chim hay làm nô lệ cho chim mà phải khổ thế này.
toi mua của người khác chứ không bán
nếu có nhu cầu thì tôi sẽ cho sdt
theo toi thấy mua cái loại mà người ta hay gọi là cứt gà sáp về đốt lên hòa chung với nước cho chim uống cũng dc,cái này gọi tên khác là xái thuốc phiện,có tác dụng giảm đau cực kỳ hay,loại này nhìn giống cứt gà nên gọi là cứt gà sáp,đốt lên nó đen thui hehe
đúng rồi đó bạn xái thuốc phiện là cần sa đó

Các phần tiếp theo đâu rồi bạn ơi??? Chờ lâu quá

Các phần tiếp theo đâu rồi bạn ơi??? Chờ lâu quá
Vì Phần Tiếp theo Hơi Dài Mấy Hôm Nay Lo Học Bài Để Thi ĐẠi Học Nên Ko Có time Viết Bạn Chịu Khó Đợi Mình 2 Hôm Nhé :(

Up........................... up................ top !!!!!!!!!!

Vì Bận Nên Hôm Nay Mình Sẽ Viết Tóm Tắt thôi NHé Hôm SAu mình sẽ viết đầy đủ.
Về Phần dinh dưỡng thì 1 tuần 7 ngày thì các bạn cho ăn thịt ( Heo Hoặc Bò) 3 lần/tuần Có ít mỡ mục đích là giúp lông chim mượt và óng ánh hơn và khi ăn không bị nghẹn nếu ai có điều kiện thì cho chim ăn tép mỗi ngày mục đích bồi bổ canxi cứng cáp giúp xương kiên cố hơn còn cám thì chỉ cho chim ăn ở những bữa phụ thôi nhớ trộn thêm men tiêu hóa để chim ăn đồ sống không bị đau bụng tiêu chảy à quên còn điều này nữa : Khi cho chim ăn thịt hay tôm tép trái cây gì đó thì chỉ cho ăn mỗi lần bằng một lóng tay và cho ăn duy nhất món đó không trộn món gì thêm ví dụ hôm nay tôi cho chim ăn thịt bò và 9h sáng thì chỉ ăn thịt bò không , cám thì để chim ăn khi chim đói cách lần cho ăn trước 1h45' vì chim sáo là loài ăn tạp và rất háu ăn hệ tiêu hóa của chúng tiêu hóa rất nhanh cho ăn cám trộn rau thì chỉ sau 10' là ị ra thứ đó không tin các bạn có thể test thử nếu khi cho ăn thịt quá nhiều ( trên 1 lóng tay cái ) thì khi đó chim nó sợ không cho ăn nữa thì hệ tiêu hóa sẽ tập trung tiêu hóa cho nhanh để được ăn nữa
Bình Thường => Ko hấp thu đầy đủ các chất
Nhẹ => Tiêu chảy 65%
Nặng Hơn => chết vì vỡ hầu
khi chúng ta cho chúng ăn thịt không pha cám hay thứ khác ( trái cây rau v.v.v) và đủ liều lượng thì hệ tiêu hóa cua nó sẽ tập trung tiêu hóa thịt => chim hấp thụ đầy đủ chất => chi phí thấp hiệu quả cao bày viết còn sơ sày hôm sau mình rảnh sẽ viết tiếp theo Phần THỨC ĂN & CHỮA BỆNH.
Up........................... up................ top !!!!!!!!!!
úp òi đó ní..............................................................................
công sức bỏ ra viết bài muốn điên thế mà hông ai thanks hít à hix hix

Seo ko thấy ai trả lời hít dị buồn quóa

Cần sa và thuốc phiện là 2 loài thực vật khác nhau hoàn toàn.ko biết ý chủ thớt ở đây là loại nào. Minh hút cần sa suốt, còn thuốc phiện thì ko dám và ko biết mua đâu cả

Cần sa - bồ đà : 120k/gói 10g, mua ở thị trường chợ đen, việc huấn luyện chim bằng cái này có kết quả, điều này đã đc chứng thực, chuyện cho chim ăn thuốc để chơi hay và căng thì cũng ok, nhưng với liều lượng như thế nào và phù hợp với sức khỏe của chim mới là quan trọng, nói chung sau khi đọc bài viết này mình kết luận: ng viết đã chứng thực hoặc ng chỉ cho ng viết đã từng dùng qua cách huấn luyện này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên