Hot đã xuất hiện HOÀNG KHUYÊN tại Điện Biên

em yêu chim

Thành Viên
Điểm
16
Hot. anh em chúng mình 1 tuần nay đang săn con này.

tuy mới biết tin này nhưng mấy anh em đang ngày đêm ráo diết săn nó. e đã nhìn thấy nó ở trên mấy cây na trong khu vực XÃ THANH CHĂN-HUYỆN ĐIỆN BIÊN-TỈNH ĐIỆN BIÊN. mấy anh em đã nhìn thấy và đang tích cực bẫy và dăng lưới bẫy nhưng chưa đc.anh em nào ở điện biên thì cùng bọn tớ đi săn nhá.

Ðề: Hot đã xuất hiện HOÀNG KHUYÊN tại Điện Biên

Thông tin của bác hơi muộn rồi. Em này đã dính tại Na Khưa - Huyện Điện Biên - Tỉnh Điện Biên, chủ mới 0996 485 375 hiện chim đang trên đường về Hà Nội.

Chưa phân biệt được giới tính vì tại Na Khưa không có thiết bị kiểm tra. Các bác chờ tin vui tại Hà Nội.

haizzzzzz! em cũng đang săn đuổi. thảo nào mấy ngày nay hụt mất.
<------ Bổ sung bài viết ------->
mẹ! các bố hà nội thính vãi ra. em ở điện biên mà săn mãi không được. các bác mua con này mấy chục triệu thế???

haizzzzzz! em cũng đang săn đuổi. thảo nào mấy ngày nay hụt mất.
mẹ! các bố hà nội thính vãi ra. em ở điện biên mà săn mãi không được. các bác mua con này mấy chục triệu thế???

Mua đúng giá theo tiêu chí tù mù không cần biết đực hay mái thôi ạ. Các bác cứ yên tâm sở hữu lại em này chỉ qua duy nhất 1 cầu....đó là em :D

bác mua con đấy nhiêu tiền thế? em đang tiếc đây. chỗ khu em đang ở thấy chúng nó cũng đồn là có 1 con nữa. có gì anh em lên đông đông rồi đi tìm vậy.

sao nó không bay vào SaiGon nhỉ .......muốn dc thấy tận mắt ngoài đời như các bác quá......!!!

Chuẩn bị lại có khuyên bạch chứ không phải Hoàng Khuyên =))! Càng ngày diễn đàn càng ảo =))! Thân!

SẸC...................................:-o

Chuẩn bị lại có khuyên bạch chứ không phải Hoàng Khuyên =))! Càng ngày diễn đàn càng ảo =))! Thân!

Hoàng chứ bạch gì bác, nói chung các bác (dungchimyen - Tuấn Béo - Tuantuan2222) cứ chuẩn bị 1 xô gạch sẵn đi, thẩm là đực hay mái 1 cái thôi là sau 20 phút có mặt trên sàn. Dự kiến 11h trưa mai em nó sẽ có mặt tại Hà Nội. Vẫn chưa vào cám chỉ chén sâu và chuối.

bác mua con đấy nhiêu tiền thế? em đang tiếc đây. chỗ khu em đang ở thấy chúng nó cũng đồn là có 1 con nữa. có gì anh em lên đông đông rồi đi tìm vậy.

Tù mù thì mấy chục gì bác, có tí ti gọi là bồi dưỡng cho các bác thợ săn thôi ạ.
Nếu em nó là mái, thì hòa tiền, lỗ ship thôi. Anh em vui vẻ còn hợp tác lâu dài.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Em là dân điện biên còn thấy tiếc...............................

Em là dân điện biên còn thấy tiếc...............................

Bác chưa có kinh nghiệm tính đường bay và hướng gió thôi mà. Thanh Chăn với Na Khưa cách nhau có tí tẹo thôi.

Bánh tẻ chắc đầu vụ này bác ạ. Tướng tá lông lá đẹp chắc vừa rơi lông xong, tu thì cũng có tí hy vong, mắt và đầu bản đít thì hy vọng cao hơn tí, nhưng chưa thấy chuyện nên ko dám phát ngôn trước.

na khưa là 1 bản của thanh chăn. cũng là nơi nổi tiếng với món heroin. BÁC CÓ MUỐN BẪY 1 CON NỮA KHÔNG? Ở KHU VỰC ĐỘI EM ĐANG SỐNG THÔI, NẾU BẪY ĐC THÌ EM XIN BÁC 20 TRIỆU TIỀN CÔNG SỨC ĐI BẪY CÙNG BÁC. LÚC EM ĐI ĐÁI Ở VƯỜN THÌ EM NHÌN THẤY NÓ 1 LẦN CÁCH ĐÂY 1 TUẦN. CHẮC NÓ CHỈ QUANH KHU ĐỒI THÔI.

na khưa là 1 bản của thanh chăn. cũng là nơi nổi tiếng với món heroin. BÁC CÓ MUỐN BẪY 1 CON NỮA KHÔNG? Ở KHU VỰC ĐỘI EM ĐANG SỐNG THÔI, NẾU BẪY ĐC THÌ EM XIN BÁC 20 TRIỆU TIỀN CÔNG SỨC ĐI BẪY CÙNG BÁC. LÚC EM ĐI ĐÁI Ở VƯỜN THÌ EM NHÌN THẤY NÓ 1 LẦN CÁCH ĐÂY 1 TUẦN. CHẮC NÓ CHỈ QUANH KHU ĐỒI THÔI.

Bọn này chắc hít Heroin nhiều nên nó thành Hoàng Khuyên rồi! Bác thỉnh thoảng để vài bánh ra ngoài sân cho khuyên thường nó nhấm nháp, chơi nhiều hàng đấy là nó thành Hoàng ngay ấy mà he he! Bác Lãng Tử HN nhanh tay và nhanh chân ghê nhỉ, mai có khi 11h em nó về HN, rồi 11h5p em nó đã bay về đâu đó ko biết nữa =))! Thân!

bác lãng tử HN đâu rồi. có lên điện biên bẫy nữa ko? em thì chắc chịu rồi, chả có kinh nghiệm bẫy hoàng khuyên đâu.BÁC CÓ BẪY THÌ PM VÀO NICK CỦA EM TRONG DIỄN ĐÀN NHÉ. NẾU KO BẪY ĐC THÌ THÔI. NẾU BẪY ĐC ( CHƯA BIẾT ĐỰC CÁI) THÌ EM CHỈ XIN BÁC 20 TRIỆU ĐỂ MUA CON IPHONE 5 THÔI. BÁC CÓ THÍCH THÌ EM CÙNG BÁC ĐI.

những giấc mơ giữa bạn ngày dạo này gớm quá,hệ thần kinh con người dạo nayg có vấn đề hết oy

nhiều hàng độc quá nhỉ.có con nào các bác bắt hết thế thì sau này con cháu ta chỉ đc nghe chuyện cổ tích thui ah.cứ để ngoài tự nhiên năm sau có nhiều hơn rùi hãy bắt.tội diệt chủng là nặng lắm

chuyện hoàng khuyên trên Điện Biên là có thật. còn bạch khuyên thì em nghe lần đầu.
em kính đề nghị bác lãng tử HN và THái Tử HN là 2 nick trong 1. ngày mai phải up ảnh con hoàng khuyên đấy cho em xem

Ngắn gọn thế này thôi ạ: Chim của em mua lại hay bẫy được là vấn đề của em. Mặt hàng có trong tay em khoái bán cho ai thì bán, không khoái bán cho ai cũng là việc của em.

Các bác có thể không tin là tùy các bác, với em tiền vô túi là ok rồi, còn ai muốn nghĩ gì thì nghĩ, thoải mái chưa mấy bác.

Em mua có khi chỉ vài triệu, bán vài trăm cũng là việc của em. Cái chính là với giá như thế này....các bác cảm thấy xứng với đồng tiền bát gạo bỏ ra hay không, ưng thì giao dịch, không ưng tiền vẫn trong túi không ai ép mua cả.

Em không hớt tay trên của ai hết, mong các bác hiểu rõ, em lấy được thông tin nhanh hơn thì em may mắn hơn thôi ạ. Mong các bác liên quan thông cảm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

em đề nghị bác cho em xem cái ảnh của em nó với. em thèm lắm rồi, ngay và bây gio đi bác.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên