Khuyên bẫy lồng sập 4 cửa có khách mua không các bác nhỉ

KhanhDaiCa

Thành Viên
Điểm
16
Ko biết ở đâu nó về hay nó sinh sản nhanh mà quê em dạo này lắm khuyên quá, thấy nhiều 3 hum trước em đi mua cái lồng sập 4 cửa về treo mà đến nay đã bắt dc mấy chục con, đến sáng nay chán chẳng muốn giương lồng lên nữa, em hỏi cửa hàng chim thì nó ko mua, ko biết mang qua chợ chim cảnh ( chợ hàng quê em ) có ai mua không nữa , mới bắt con nào cũng đẹp nhưng lồng chật chim đông nên sau vài ngày xấu đi nhiều, em cũng nghĩ hay là thả nhưng thả thì ng khác cũng băts thôi, các bác cho em ý kiến, nếu mang chợ bán rẻ rẻ tí có ai mua không nhỉ

Ðề: Khuyên bẫy lồng sập 4 cửa có khách mua không các bác nhỉ

Khuyên chủ yếu bậy sập như bác bẫy thôi, người ta vẫn mua mà bác. Đợt trước ở chỗ em hiệu chim cảnh mua với giá 10k/em ko phân biệt đực cái, chỗ bác thì em chịu.

Khuyên chủ yếu bậy sập như bác bẫy thôi, người ta vẫn mua mà bác. Đợt trước ở chỗ em hiệu chim cảnh mua với giá 10k/em ko phân biệt đực cái, chỗ bác thì em chịu.
người dùng thường mua nhiu 1 con bác nhỉ để cn em xách ra chợ hàng ngồi bán cho vui chứ quán chim nó ko nhập nữa vì lí do nhiều quá >:)>:)>:)>:)

người dùng thường mua nhiu 1 con bác nhỉ để cn em xách ra chợ hàng ngồi bán cho vui chứ quán chim nó ko nhập nữa vì lí do nhiều quá >:)>:)>:)>:)

Chỗ mình không thấy bán chim ở chợ nên không biết bác ạ

bác ở đâu vậy bán rẻ thì anh em diễn đàm mua cho

Chỗ mình không thấy bán chim ở chợ nên không biết bác ạ
thank bác để cn em mang ra chợ bán, ai trả bao nhiêu cũng bán, còn bao nhiêu phóng sinh hết :)):)):))
<------ Bổ sung bài viết ------->
bác ở đâu vậy bán rẻ thì anh em diễn đàm mua cho
HP bác à, diễn đàn thì ít đồng hương có nhu cầu lắm

thank bác để cn em mang ra chợ bán, ai trả bao nhiêu cũng bán, còn bao nhiêu phóng sinh hết :)):)):))
<------ Bổ sung bài viết ------->

HP bác à, diễn đàn thì ít đồng hương có nhu cầu lắm

tưởng bác ở hà nội chứ hp thì chịu thôi uppppppppppppppp

bác mang ra chợ mợ ngồi đi :)) e ra ủng hộ 1 em

chỗ em bọn nó mua 5k 1 con ~~ chả buồn bán đem phóng sinh tại toàn mái:))

Ra chợ Hàng mà ngôi thôi đồng hương ơi. Lọc hết mái ra thả đi. Nếu có nhiều thì pm tôi hỏi cửa hang trên này hộ cho.

mấy bác phài có tính bảo tồn một chút chứ con nào hay giữ lại chơi còn con nào không thích thì thả hết đi vì bậy nhiều không chăm được chim nó xấu lắm và chết nhiều

Lồng bẫy 4 cửa có tác dụng với bổi sập bẫy: Chim lành lặn, ít hoảng, lên lửa nhanh.
Lồng bẫy đấu : Chim hoảng cao độ, lông lá te tua, thậm chí còn gãy cánh gãy chân mất móng.

Còn bẫy đấu hay bẫy 4-12 cửa đều có tỷ lệ dính bổi mái, nên cách lọc bổi đực là điều đáng quan tâm hơn cả. Thân mến.

bán lồng 4 cửa ít người mua. toàn mua lồng bẫy đấu

chọn vài em đẹp nuôi thôi, còn lại thả hết đi bạn ơi để nó còn sinh sản, chứ bán rẻ thì đc nhiu đâu.

tình hình bây giờ HN là 60k/em đến 80% là mái và 20% là bê đê nhé bác. còn 120k/em thì là loại đẹp hơn và tỉ lệ đực là 70% bác nhé. giá ắp đết phiên trước chợ Bưởi

thả ra đi bác ơi. chọn lấy vài e đẹp mà nuôi vài tháng có đc con hay bán đc đôi củ ý chứ. đang mùa sinh sản thả n ra cho n đẻ bác ạh. cuối mùa bẫy lấy e hoang khuyên cho rực rỡ:))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên