khuyên bị chuột ăn

roman

Thành Viên
Điểm
6
chả là em có chú Khuyên non nuôi được hơn 1 tháng, đã bắt đầu hót chuyện. Sáng nay mở áo lồng, thấy em nó nằm dưới đáy lồng, bị chuột cắn tan tác. :(Các bác có cách nào để xử lý bọn chuột không, chỉ em cái

Ðề: khuyên bị chuột ăn

bẫy sống lấy dây đồng khâu @ss
con kia ko đi dc cắn chuột cùng đàn
em làm 1 lần chuột sợ bỏ đi hết

Treo chim sát tường chỗ chuột ko leo đc ấy, cẩn thận chút

bắt sống bác ạ, túm được nó rồi thì dùng keo 502 nhỏ vào dít nó rồi thả nó ra. ăn mà không ị được từ từ là die .....bọn chuột mất dậy này cứ phải dùng cực hình mới đỡ tức.

nhưng bọn chuột nhà em khôn lém, bẫy mà ko dk, dùng bẫy dính thì chỉ được chuột nhắt, chuột to ko dính. Dùng bả được 1 thời gian là chuột lại xuất hiện

bắt sống bác ạ, túm được nó rồi thì dùng keo 502 nhỏ vào dít nó rồi thả nó ra. ăn mà không ị được từ từ là die .....bọn chuột mất dậy này cứ phải dùng cực hình mới đỡ tức.

Bác này quả thật cao kiến , like likee

Làm con mèo vừa canh chuột vừa anh chim

làm tí bả chuột cho chúng nó chết hết luôn.công thêm bẫy và keo dính.tóm đc con nào nhổ vào lồng sắt tẩm xăng lên ng nó dốt cho nó chết từ từ cho hả giận.

làm tí bả chuột cho chúng nó chết hết luôn.công thêm bẫy và keo dính.tóm đc con nào nhổ vào lồng sắt tẩm xăng lên ng nó dốt cho nó chết từ từ cho hả giận.

Nếu nhà bác nào có rơm rạ, vải vóc, hay đồ dễ cháy đừng làm theo bác nào nhá ke ke

tìm vị trí thích hợp mà chuột k leo lên đc mà treo bác à.

mịa hôm qua về thằng em bảo con khuyên mình gửi nó bị chuột viếng thăm mất xác rồi.ức đéo chịu đc.hôm qua đen vkl.lại còn bị xổng mất con bạc má đực đang thay lông nữa :(

mịa hôm qua về thằng em bảo con khuyên mình gửi nó bị chuột viếng thăm mất xác rồi.ức đéo chịu đc.hôm qua đen vkl.lại còn bị xổng mất con bạc má đực đang thay lông nữa :(

Bác này bậy bạ quá hic hic!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Con khuyên líu gửi bị chuột cắn mất xác :(

chia buồn cùng bác, giết hết chuột đi bác

bọn chuột và mèo + với trẻ con là kẻ thù với chim

Bác này bậy bạ quá hic hic!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tại em ức quá nên nói cho hả giận thôi.híc đen ko chịu đc.chim bị chuột cắn thì nhiều rồi.nhưng lần sau thì cay cú hơn lần trc gấp nhiều lần mà.con chim hay mang đi gửi thế mà cũng....ko thoát đc.híc.

thật em cũng cú cái bọn tý này lắm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên