khuyên đùi nâu có líu không các bác?????

vanhkhuyen123

Thành Viên
Điểm
6
chào các bác ạ! chuyện là e mới bẫy được 1 em khuyên nhưng đùi nó hơi xám xám nâu.chim hót chuyện rồi nhưng em vẫn chưa mua lồng mà nhốt trong lồng bẫy vì nếu nó không líu thì e thả đi thôi.các bác cho e hỏi chú khuyên này có líu được không ạ? phần nâu ở đùi mờ mờ thui các bác ạ.thank các bác

Ðề: khuyên đùi nâu có líu không các bác?????

Cho hỏi bác có phải ở vùng tây bắc ko? Nếu đúng vậy thì chim này là khuyên nâu Trung Quốc, loại này thì chỉ có hót chuyện to thôi chứ líu ít và ko hay

khuyên nâu chuyện lắm líu chán ----> thả

đồ trung quốc có bao giờ tốt. >>>>>>>>>>>>>>>>>

Nếu chỉ là hơi xám xám thì không phải đùi nâu đâu. Khuyên của bạn vẫn líu bình thường! Thân!

Cho hỏi bác có phải ở vùng tây bắc ko? Nếu đúng vậy thì chim này là khuyên nâu Trung Quốc, loại này thì chỉ có hót chuyện to thôi chứ líu ít và ko hay
e ở hà nội bác ah.chú vk này thì không phải khuyên nâu vì e cũng chơi khuyên lâu rồi mà.cái đùi nó hơi xám xám nâu 1 tí thui nên em mới hỏi khuyên đùi nâu có líu được không...các bác giúp em với

ôi bùn :(( thôi được rồi mai e sẽ phóng sinh vật.bác nào ở gần dhsp mà bắt được chú chim chân có buộc chỉ trắng là em nó nhá thả nó đi coi như làm phúc ^^!

em dùng hàng made in làng vác ạ.
<------ Bổ sung bài viết ------->
chơi chim bạn dùng lồng Vác hay lồng Tập Cận Bình vậy ? bọn Tàu có lồng tốt, còn ta có chim hay
e, dùng hàng made in vác ạ . hi hi

ôi bùn :(( thôi được rồi mai e sẽ phóng sinh vật.bác nào ở gần dhsp mà bắt được chú chim chân có buộc chỉ trắng là em nó nhá thả nó đi coi như làm phúc ^^!
Thả đi bác ạ.e bẫy ddc toàn cho hoặc thả luôn. nhưng bọn này ngu ngu. vừa thả ra có khi lại chui vào lồng bẫy ngay đc.

Con này đùi cũng hơi xám xám, nâu nhẹ.. Với cá nhân mình, bình dân học vụ mình thấy nuôi cũng vãn thích, nếu bạn muốn nuôi loại đẳng cấp hơn thì cứ thả k của bạn đi. Chúc vui!
http://www.youtube.com/watch?v=qoLc8jHTMpM

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên