khuyên không ăn cam. các thánh giúp

ke o mien xa

Thành Viên
Điểm
18
Ðề: khuyên không ăn cam. các thánh giúp

Bác để ý xem cam có bị héo, chua ko ko nhé, nếu đúng là cam tươi ngọt thì bác vắt bớt nước rồi dằm cám vào xem thế nào nhé

Vote 1 phiếu cho bác xuantienqtkd! Và thêm nữa nếu ko ăn thì cho con nào biết ăn rồi để gần cho nó học bác ợ! Thân!

cho vào con nào biết ăn nhé. mà bác xuân tiến bảo dằm nước cam vào cám hay dằm tép cam vào cám

bạn thái chuối nhỏ với cám trộn đều cho vào cóng con nào gan lì thì 3 ngày còn không thì có 1 ngày là ăn ak. chúc bạn thành công.

Chim bác lạ quá. chẳng bù cho chim em. bỏ gì vào cũng ăn. bác bổ ngang quả cam hoặc tõe múi cam thành kiểu lộn hạt xem sao. chắc chim bác vùng cao chưa được ăn cam qua rùi :D

bạn thái chuối nhỏ với cám trộn đều cho vào cóng con nào gan lì thì 3 ngày còn không thì có 1 ngày là ăn ak. chúc bạn thành công.
bác chủ đang hỏi chim không ăn cam mà bác, sao lại có chuối ở đâu vào thế này

Cắm cam ngọt (nếm thấy ngọt) bổ ngang quả chứ không bổ dọc. Rút hết nước 2 tiếng, nhìn phân xem có loãng toẹt không là biết em nó đã ăn cam :))

Ăn cam nhiều chỉ tốt cho lông lá thôi chứ không tốt cho lửa tình trỗi dậy của em nó đâu bác ơi.

Cắm cam ngọt (nếm thấy ngọt) bổ ngang quả chứ không bổ dọc. Rút hết nước 2 tiếng, nhìn phân xem có loãng toẹt không là biết em nó đã ăn cam :))

Ăn cam nhiều chỉ tốt cho lông lá thôi chứ không tốt cho lửa tình trỗi dậy của em nó đâu bác ơi.
Mình đồng tình;
Chim thay lông còn cho ăn cam chứ bình thường khuyên chỉ được ăn táo và chuối tây.

ngoài mấy loại quả đó còn loại nào tốt nữa ko ạ... :D...

Nóng quá thì mình cho ăn dưa chuột :D

:D:D:D hôm qua uống nhiều quá tưởng ông này hỏi không ăn cám :)):)):)):)):))
lần sau mod phải để ý nhé, chẳng gương mẫu tẹo nào cả như này sao mà nói được cấp dưới như tụi em :eek:)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên