khuyên líu chòe và xòe cứng

dat_rossi

Thành viên Mới
Điểm
0
--------------------------------------------------------------------------------

các bác cho e hỏi. e mới tập chơi khuyên chưa đc lâu nên ít nhiều kinh nghiệm chưa có. hiện nay em muốn mua 1 e khuyên líu chòe và xòe cứng, chim chỉ là chim tơ nên đang tập líu. thỉnh thoảng líu trộm nhưng mà ngắn, hót chuyện cả ngày, bóng bộ đẹp lông lá mượt. chỉ mỗi tội là bị ngoái. nhưng em ko biết giá trị của nó như nào. nay có người muốn bán cho e nhưng em sợ giả rẻ quá người ta tự ái ko bán cho e nữa mà giá cao quá thì e ko có hìu. e có hỏi là giá bao nhiêu ,nhưng người ta ko nói thẳng mà bảo là muốn giả bao nhiêu thì tùy mình. chính vì vậy mà làm em càng khó sử. thà người ta cứ nói toẹt ra là bao nhiêu thì mình còn dễ nói. vì là toàn ae thân thiết chơi vs nhau nên e ngại mặc cả ko biết nên mua như thế nào cho hợp lý. nên e làm topic này mong ae tận tình chỉ giáo và cho e biết nên mua với giá như nào để hợp lý cả đôi bên. thank tất cả ae!

Ðề: khuyên líu chòe và xòe cứng

Gặp trường hợp này của bác đúng là khó sử thật. E nghĩ là để bác kia phát giá trước cho thoải mái cả 2 bên!

vâng! cảm ơn bác nhiều

nếu bạn ở hn thì mình cho mình có con khuyên đúng như bạn tả đó

thôi thì líu chòe xờ cứng bạn trả cái giá 1,5 củ xem ng ta bảo sao rồi tính tiếp

Anh em bạn bè thân thiết thi = 1 bữa nhậu thui :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên