khuyên líu giọng lạc loài sắp căng trở lại

caubuonvizai

Thành Viên
Điểm
18
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: khuyên líu giọng lạc loài sắp căng trở lại

không xem đc chủ thớt ơi fil lại đi

khuyên đang chuyện nhưng đúng là giọng chuyện này hay quá...mình thấy khuyên líu thì mọi người hay để ý các loại giọng líu...
nhưng chẳng mấy ai để ý giọng chuyện...
mình thấy chim chuyện cũng rất nhiều giọng khác nhau... đặc biệt là rất thích tiếng chuyện.. nghe réo rắt như suối chảy vậy...

khuyên đang chuyện nhưng đúng là giọng chuyện này hay quá...mình thấy khuyên líu thì mọi người hay để ý các loại giọng líu...
nhưng chẳng mấy ai để ý giọng chuyện...
mình thấy chim chuyện cũng rất nhiều giọng khác nhau... đặc biệt là rất thích tiếng chuyện.. nghe réo rắt như suối chảy vậy...

khi chuyện thì nó bắn liền mạch.nghe còn liền hơn cả mi hót .trưa mà nghe nó chuyện thì như du ngủ luôn ah

Chúc mừng chim rất nhiều giọng lạ, thanks đã chia sẻ

chim khuyên chuyện thì đúng là rất nhiều giọng con nào cũng vậy . nhưng con này clip đầu chắc là bạn cho em nó soi gương ak . chim chắc đang lên lửa
ngày xưa mới chơi chim mình không nghĩ đâu con chim khuyên nhỏ bé lại có thể hót được nhiều thứ tiếng như vậy đâu
đúng là nhất MI nhì Khuyên

chim khuyên chuyện thì đúng là rất nhiều giọng con nào cũng vậy . nhưng con này clip đầu chắc là bạn cho em nó soi gương ak . chim chắc đang lên lửa
ngày xưa mới chơi chim mình không nghĩ đâu con chim khuyên nhỏ bé lại có thể hót được nhiều thứ tiếng như vậy đâu
đúng là nhất MI nhì Khuyên

cái đầu là soi gương ah.giờ em đang cho ăn tt1 trộn 2.cũng líu lung tung rồi ạ nhưng chưa nhiều

con khuyên của bạn chắc chắn nuôi đút nên ... nó học giọng linh tinh

em thích nghe khuyên chuyện khổ nỗi nha nuôi mi,khuou,choe lửa lên e khuyên này chuyện hơi thiệt thòi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên