Khuyên mộc cần giúp

Truong

Thành Viên
Điểm
6
khuyên mộc mới bắt về thì cho ăn cám gì đây các bác nhỉ....

Ðề: Khuyên mộc cần giúp

theo e bác cho ăn cám tt0 khoảng 2 lạng rồi lên 1 cho kinh tế, vì mộc nhảy nhiều tốn nhiều kalo nên nó ăn cũng rất nhiều

xl bác chủ thớt ! em là thành viên mới nên k biêt post bài làm sao nhờ bác chỉ giúp em có việc cần họi ak ! thành thật xl vsf cảm ơn bác chủ

thị trường có nhiều loại cám cho khuyên lắm bác khu chỗ bác có thúy tuấn thì cho ăn tt0 đi loại đó dưỡng chim lông lá mượt , bác thuần chim thì cứ đặt nó chỗ nhiều ng qua lại tùy con mà mức độ thuần khác nhau
thuần xong mới tính chuyện mong e nó chuyện và líu :D
chúc bác chăm chim tốt nhé

ba vì là số 1 ba vì là số 1 ba vì là số 1

cám Phượng Hoàng dc ko nhỉ ????

cám Phượng Hoàng dc ko nhỉ ????
loại cám này mới xuất hiện tại thị trường à :)) tên Oách vãi bạn cho ăn cám tt0,chụp áo lồng hình chữ A,để cho nó quen nơi ở mới.
đơn giản muốn chim thuần nhanh hiện tại mik đang áp dụng là
5h chiều lấy cám trong cóng ra,bỏ đói chỉ cho uống nước. sáng hôm sau 6h cho cóng cám vào thật nhanh.....

xl bác chủ thớt ! em là thành viên mới nên k biêt post bài làm sao nhờ bác chỉ giúp em có việc cần họi ak ! thành thật xl vsf cảm ơn bác chủ
bác ra diễn đàn nhìn trên góc trái là thấy một ô ghi chủ đề mới nhấp vào là được
<------ Bổ sung bài viết ------->
e đang cho ăn cám tt1 khoảng 1 tuần sau tăng lên tt2 tỉ lệ 3:1 2:2 3:3 rồi dữ nguyên tt2 luôn đc k ạh

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên