Khuyên non HCM

tytytran1905

Thành Viên
Điểm
6
Ae ai biết chổ bán khuyên non ở tpHCM ko chỉ dẫn cái, đang tập mê chim ><

Ðề: Khuyên non HCM

bác mua k em có 1 tổ 4 em chưa mún bắt nhưng e ngoài bắc cơ

Ôi dào chjm non ở Sì Gồn hiếm thế hở bác,em ở Gja Lai có mấy ổ mờ chả muốn bắt toàn để cho chuyền ko,chỉ thich đi bẫy đấu cho vui thôi.Thân!!!

Em mới mua 1 em khuyên trong lồng tập chung.Em thấy có 1 em rất hung dữ bỏ cần câu vào là nó cắn, làm rút cái nút thắt lại, khó khăn lắm mới tròng vào cổ nó dc.Vậy tỷ lệ em nó là trống có cao ko mấy anh, em thấy nó hoạt bát nhất chuồng

Bạn ra a Dương bán chim ở Thuận Kiều, có ông lùn, móm món...tầm U40 ổng có mấy ổ khuyên xanh ákk, hỏi xem ổng bán ko! nhưng ổng hơi láo tí, dân xào chẽ nên mua thì xem chim kỹ tí nhé...hôm ra thấy ổng ngồi đút chim non ăn chuối...

Sáng sớm này 7h có ra đợi tới 9h mà ko ai dọn kuyên ra bán, đành đi về, có fai3 chổ mấy cây Me ko ông bạn

Đúg rồi, sáng T7-CN nó bán ngay cây me, ngày thường bán ngay góc cafe đối diện....8h30 là dọn hàng =))

Đúg rồi, sáng T7-CN nó bán ngay cây me, ngày thường bán ngay góc cafe đối diện....8h30 là dọn hàng =))
hoangtulai : còn chổ nào bán nữa k bạn ..... mình kiếm lâu lắm r ....... tphcm này hiếm khuyên non quá @@

hoangtulai : còn chổ nào bán nữa k bạn ..... mình kiếm lâu lắm r ....... tphcm này hiếm khuyên non quá @@
Mình cũng tìm nhưng chỉ bít chỗ đó thui....chắc còn nhiều chỗ nhưng mình chưa biết, còn chim chuyền còn đòi ăn thì có nhiều lắm....

mình hay chọc khuyên ở ngay cái bùng binh nhỏ chỗ thuận kiều ấy ..... mà k thấy con chuyền nào hết @@

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên