Khuyen nuôi non líu giọng lạ

duyga

Thành viên Mới
Điểm
3
Con này mình nuôi non nên nhưng hoi nhát nên kô quay gần dc. phải đặt máy quay lén. hehe. sao nó líu nghe buồn cười lắm nhé. a e chém hộ xem tn:-h:-h
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=zvia-l-y2j0&feature=youtu.be[/YOUTB]

Ðề: Khuyen nuôi non líu giọng lạ

nghe buồn cười thật bác ạ
khuyên non mà, bi ba bi bô

nghe buồn cười thật bác ạ
khuyên non mà, bi ba bi bô

bình thường nó líu nhiều lắm nhưng no bít đặt máy quay nên kô thể hiện. koo bít là giọng gì nữa. chòe kô phải. nghe như gà con.

con này cho căng lên chơi giàn quá hay bác à ...

con này cho căng lên chơi giàn quá hay bác à ...

thế à. thank bác. nhưng hay ở chỗ nào. e kô thấy. e chỉ thấy buồn cười thôi. e nó mới tập líu dc 1 tuần nhưng cũng chịu khó bắn. Nhưng chỉ treo lên cao mới bắn:-|:-|

nghe buồn cười nhỉ. bác cố gắng chăm tốt, e nó không phụ lòng bác đâu

con này đúng là giọng lạ thật líu như kiểu nghe nhạc nhiều.hjj

hehe. hôm nay đếm e nó cũng phải được phát 25 mỏ . líu như ak kô kịp đếm. hơn hẳn các e bình thường. người nó còm nhom. lông lá hơi xấu vì là lông đầu mà

hehe. hôm nay đếm e nó cũng phải được phát 25 mỏ . líu như ak kô kịp đếm. hơn hẳn các e bình thường. người nó còm nhom. lông lá hơi xấu vì là lông đầu mà

Kô phải 25 mỏ đâu bác, đó là 1 mỏ 25 âm bác nhé

Giọng không có gì lạ.

Cái lạ nhất ở giây thứ 40, em nó líu ĐUÔI XÒE cựa sang 2 bên khá nhạy.

Bạn nên vào lửa cho em nó lên thật căng, nếu khó khăn gì pm inbox cho mình, mình sẽ tư vấn cho bạn. Cái đẹp và độc ít trượt qua mắt của mình lắm :)).

Chắc bác chủ định thử anh em chứ gì.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Giọng không có gì lạ.

Cái lạ nhất ở giây thứ 40, em nó líu ĐUÔI XÒE cựa sang 2 bên khá nhạy.

Bạn nên vào lửa cho em nó lên thật căng, nếu khó khăn gì pm inbox cho mình, mình sẽ tư vấn cho bạn. Cái đẹp và độc ít trượt qua mắt của mình lắm :)).

Chắc bác chủ định thử anh em chứ gì.

oh kô. Đúng là e nó xòe ở giây thứ 40 .Bạn nói h mình mới để ý. THank vì đã giúp mình phát hiện ra tài năng of e nó nhé. Hiện h e nó đã căng líu to hơn rồi .Khi nào thật căng mình sẽ up clip khác cho a e đánh giá. THank ông bạn lần nữa. SÁng nay cho e nó vào lồng bẫy đi bẫy thử nhưng e nó chưa có kn nên chỉ gọi dc chim trời đến gần chứ kô bị sập. Mỗi tội e nó choét đầu vì rúc lồng :)):))
<------ Bổ sung bài viết ------->
mai kô cho e nó đi bẫy nữa để làm của thôi. hehe

Chuẩn luôn, đúng giây thứ 40 em nó bung đuôi, bác Thái Tử HN thật tinh thảo nào thấy bán toàn chim khủng :))

Chuẩn luôn, đúng giây thứ 40 em nó bung đuôi, bác Thái Tử HN thật tinh thảo nào thấy bán toàn chim khủng :))

các bác cho e hỏi thế líu xòe giá bán cao hơn nhìu kô...hỏi để bít giá trị e nó .chim dài đòn nhanh nhẹn. nuôi bánh tẻ lên

các bác cho e hỏi thế líu xòe giá bán cao hơn nhìu kô...hỏi để bít giá trị e nó .chim dài đòn nhanh nhẹn. nuôi bánh tẻ lên

Với con Khoen của bạn nếu thuần hơn chịu khó đứng cầu không nhảy loạn, và thêm tí líu bệt trên cầu và độ xòe nhạy của đuôi hiện tại. Giá không dưới 4 triệu.

líu nhanh như tên bắn.he he.cũng là 1 tài năng đấy bạn à.

mỗi tội lông là hơi xấu chim chưa thay lông lần nào mà.đứng gần 1 m mới không nhảy thôi bác ạ .e đang cố gắng chăm e nó

Nghe như trẻ con tập hát vậy, chim sắp căng lửa rồi, chịu khó chăm vào, chúc pác thuần được chú chim hay !

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên