Khuyên xanh ngoái

hoangtulai

Thành Viên
Điểm
18
Có 2 em, các bác chém xem em nào ngoái và chữa e nào trước...hihi...
Em bên trái đang thay lông, dạn hơn và ko bao giờ hót chuyện, chỉ kêu thui. Em bên phải hót chuyện suốt ngày...

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=A9g_bQuZuMw[/YOUTB]

Ðề: Khuyên xanh ngoái

Mỗi khi muốn nhảy lên đâu thì nó nhìn lên 1 cái rùi mới nhảy bám vào, chứ ko có ngữa ra sau như sắp lộn, như vậy ko bít có gọi là ngoái ko a

Con bên phải mình ko thấy tật ngoái, con bên trái hơi bị chút thôi. Bạn treo gần nhau như vậy sao mà nó líu được ???

Vâng, vì ko có chỗ treo nên em đành treo như vậy ạhh, em đang chữa con bên trái theo cách của a , nhưng tỏng SG ko có bán lồng ép như hình a, em chơi lồng vuông mái vòm che cái mái vòm lại rùi chữa thui, hôm nay mới ngày đầu àhh, thấy em nó ko ngoái mà ngữa ra lun mới ác, hic....
Nhưng treo 2 con gần nhau nó có ngoái theo ko a???

Vâng, vì ko có chỗ treo nên em đành treo như vậy ạhh, em đang chữa con bên trái theo cách của a , nhưng tỏng SG ko có bán lồng ép như hình a, em chơi lồng vuông mái vòm che cái mái vòm lại rùi chữa thui, hôm nay mới ngày đầu àhh, thấy em nó ko ngoái mà ngữa ra lun mới ác, hic....
Nhưng treo 2 con gần nhau nó có ngoái theo ko a???
Chim khuyên là giống nhanh học hỏi , bạn treo gần dễ ngoái lắm nhé

Thanks a, con ngoái treo bên này, giữa là hút mật (nó cũng bay dữ lắm) cuối cùng bên kia là con chưa ngoái hic....

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên