Kinh nghiệm chọn cu gáy - sưu tầm

ngoctuan

Đại Bàng Bố
Nhân viên
Điểm
65
Địa chỉ
Ho Chi Minh

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Nhìn minh họa thì dễ vậy thôi..... tôi nói thật nhé ae chon đực .... mái... đã bỏ phí học nhiều....nhiều ... rồi.

Em có cách chọn đực mái mà có bác kia chỉ như sau: nhổ lông đuôi nếu chân lông đen thì là trống không biết có đúng không nữa

Em có cách chọn đực mái mà có bác kia chỉ như sau: nhổ lông đuôi nếu chân lông đen thì là trống không biết có đúng không nữa
Chuẩn luôn nhưng cửa hàng họ có cho nhổ lông bao giờ đâu ????? Còn nếu họ cho nhổ giá cả lại khác bạn ah.....

không biết bác thế nào chứ cho em mua bao trống vì thế mua là nhổ thỏa mái cứ chọn được con nào ưng bụng bắt ra nhổ lông nếu thấy lông đen mới cắt đuôi mang về còn lông đuôi trắng thì bỏ vô lông bắt con khác

không biết bác thế nào chứ cho em mua bao trống vì thế mua là nhổ thỏa mái cứ chọn được con nào ưng bụng bắt ra nhổ lông nếu thấy lông đen mới cắt đuôi mang về còn lông đuôi trắng thì bỏ vô lông bắt con khác

Dạ không ạ họ bao trống thích nhổ thì nhổ thội hôm trước em ra tiệm thấy con này đẹp em hỏi giá họ nói 120k/con bao trống thế là em bắt nhầm con mái nhổ lông thấy chân lông trắng em yêu cầu bắt đúng con em thích mới thôi ha ha ha

Con ở giữa đó cụ

Chim này về đến em giá 150k không bao gì hết thích con nào tóm con đấy

Đây là chim to đẹp đấy chứ con những chỗ khác chim còn rẻ hơn tầm 70-100k/con thôi

Dạ không ạ họ bao trống thích nhổ thì nhổ thội hôm trước em ra tiệm thấy con này đẹp em hỏi giá họ nói 120k/con bao trống thế là em bắt nhầm con mái nhổ lông thấy chân lông trắng em yêu cầu bắt đúng con em thích mới thôi ha ha ha
View attachment 5382
Con ở giữa đó cụ
Chim này tôi không bao giờ mua.... nói về 5 em gáy 2 em MÁI.... 3 EM xem lại

Mấy bác giúp e chú này đực hay cái . Mà có phải móng mèo ko ah . E chưa chơi cu bao giờ . Nuôi gáy dc hok ah ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên