lại là chim tặc các BÁC ạ

truonght

Thành Viên
Điểm
16
nhà em vừa bị bọn C HÓ này câu lồng à. may mà nó chưa lấy đc vì thấy chim bay loạn sạ nên vợ ra cửa xem thì nó bỏ chạy. xém chút nữa thì mất con chòe than.

theo Bác hàng xóm thuật lại thì bọn chúng có 2 thằng, 1 béo 1 gầy, đi xe dream, đeo kính đen, nhòm ngó nhà em từ 12h30 đến 1h20 thì hành động. chứng tỏ chúng rất liều, chúng vờ nghe đt và dình khi ko có người ngoài đường là ra tay.

CẢNH BÁO các bác quanh khu vực TÂN XUÂN xuân đỉnh là đang có bọn c hó này hoành hành nhé. bọn này nó cũng như bọn trộm chó nên ko xử đc gì đâu, chắc phải làm vài vụ như trộm chó thì chúng mới sợ đc.
năm ngoái em cũng bị nó lấy mất 1 con chòe, bực ko chịu đc.
mọi người cẩn thận đề phòng nhé.

Ðề: Re: lại là chim tặc các BÁC ạ

vâng. em hên vì chúng chưa lấy đc chim nhưng hỏng lồng vì nó đánh rơi lồng. may mà ko mất chim.
sao lại đen anh? phải nói là hên vì chua bi mất mà.

Ðề: lại là chim tặc các BÁC ạ

Cứ có cái gì bán đc tiền là có "tặc" hết. Phòng là biện pháp tốt nhất bác à.

Quê tui thì cũng có vụ đánh chim như chó rồi . Ăn quen vào xách con hàng khủng , bị trap mà không biết , vừa định tháo xuống thì thằng chủ to như con heo , xăm mình toàn rồng với hổ lao vào đạp giữa bụng ...nghe cái bạch =)) vãi cả trộm , cứ như lòi ruột tới nơi .
Nhưng mà cho tụi nó chết , ae hội đồng nữa , may mà chiếc xe máy thoát đc, nghe đâu bữa sau cũng bị dập tơi tả ;

phải làm thế này thì mới hả giận bác ah, h ehe

Quê tui thì cũng có vụ đánh chim như chó rồi . Ăn quen vào xách con hàng khủng , bị trap mà không biết , vừa định tháo xuống thì thằng chủ to như con heo , xăm mình toàn rồng với hổ lao vào đạp giữa bụng ...nghe cái bạch =)) vãi cả trộm , cứ như lòi ruột tới nơi .
Nhưng mà cho tụi nó chết , ae hội đồng nữa , may mà chiếc xe máy thoát đc, nghe đâu bữa sau cũng bị dập tơi tả ;

nghe tường thuật ghê, thằng chủ to như con heo, bác ví von ghê quá, rùi bạch 1 cái vào bụng, vãi cả trộm, khôi hài

chia buồn cùng bác hxhxhx............

bác may mắn hơn e vì e bị bọn chó đấy bếch mất thật rồi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên