Lại sướng thêm nữa các bác ơi

minhkhoi2004

Facebook: Cu Gáy Thái Bình
Điểm
113
Địa chỉ
Thái Thụy - Thái Bình
Hôm nọ khoe các bác con bẫy được, rất vừa ý, sáng 28/6/2013 treo em đó trên sân thượng, nó sổ giọng 1 lúc thì có 1 em khá đầu gấu đến gây sự, em cho 1 em bổi khác từ năm ngoái vào lồng bẫy, tiện thể khai bẫy (em mới làm) luôn, treo lên dây thép, tạo thế có thế nhảy đá, xuống cầu thang chưa đầy 2 phút thì: oét, oét, ..... Sướng tê người

Ðề: Lại sướng thêm nữa các bác ơi

chúc mừng bác sướng thế còn gì chưa gì đã làm được thêm em nữa ước gì mình được như bác

niềm vui x2 rồi_bác chủ nhiều lộc thế..gato quá hì

NGhe bác kể mà hay quá . ảnh đâu ảnh đâu bác ?

Đã bảo là nợ ảnh mà bác, giờ nó còn nhát thế chụp sao được, lát em up cho bác xem ảnh con than vừa bẫy chiều nay (chắc bác này nghĩ em bốc phét ???)

Quê e người tư kêu là chém gió hự hự ;))

chúc mừng bác nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bẫy đc chim chuyền à Bác .ở khu nhà e có con than già lắm rồi.nó sống ở đaay có lẽ cũng .3-4 năm rồi. Từ năm ngoái e bẫy nó mà đeesn Nam nay vẫn chưa đc.nhưng nó cũng k bị ai bẫy mà vẫn loạn quanh ở đây.ngày nào cũng nghe nó hót mà k biết làm sao.ức thế k bít

Nhà bác khu nào đới,e cũng hay treo chim trên tầng 5,quanh nhà khá nhiều cây mà chẳng thấy ma nào

Em ở Thái Bình, quê thôi bác ạ, không sẵn chim lắm nhưng vụ này cũng được mấy em chơi rồi, toàn tự bẫy thôi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên